Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Đồng hồ thời gian xe em bị tèo rồi

Trường hợp của bác Hunguyen123 có khi nào là do việc tháo dàn CD để lắp đầu caska ? Thợ có thể đụng chạm dây dợ?

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Trường hợp của bác Hunguyen123 có khi nào là do việc tháo dàn CD để lắp đầu caska ? Thợ có thể đụng chạm dây dợ?

Thế thì khả năng thợ quên luôn không cắm giắc đồng hồ là rất cao !

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Lần trước lắp caska tụi thợ nó quên không cắm cái jack của đồng hồ, e cứ thấy thiếu, mãi mới phát hiện. Thế là lại phải tháo thêm lần nữa để cắm lại đấy.
Trích đoạn: Kienvang

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trích đoạn: Kienvang

một gợi ý rất logic
,để em nhờ thợ kiểm tra xem sao rồi sẽ báo cáo các bác sau.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trích đoạn: kanz_min

hix... hôm qua vừa chia buồn bác hungnguyen thì trưa hôm nay em cũng bị 1 phát bực mình: vừa xem film ở Vincom ra đi trên đường Bùi Thị Xuân thì bị 1 thằng dở hơi đi con xe nát tông vào bánh sau làm rách 1 vết khá sâu. em lịch sự đỗ xe vào vỉa hè định bụng xuống mời nó nói chuyện tử tế thì nó phi thằng xe vào người em, may em né kịp... :( bực quá em đuổi theo thì tóm đc nó đỗ ở đường Triệu Việt Vương.hix... xe thì ko nói làm j nhưng tức vì tẹo nữa nó cán em rồi. thằng đó nhục đến nói để vợ và bạn ra giải quyết còn nó thì lẩn mất. mấy bữa nữa lại đem qua chỗ bác Huy sửa sang sắc đẹp cho nàng thôi :( 1-6 mà đen
đến lượt em chia buồn lại với bác kanz_min,bác lo trang điểm cho em nó sơm sớm đi bác,để vậy thấy tội nghiệp em nó sao sao ý.