Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Ui, hội Cruze đông như quân Nguyên, sao không thấy ai vào bóng bàn hết zầy nè. Các cấp ban ngành cũng lượn đâu mất tiêu.

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
Poorguy nói:
Ui, hội Cruze đông như quân Nguyên, sao không thấy ai vào bóng bàn hết zầy nè. Các cấp ban ngành cũng lượn đâu mất tiêu. 
E có vào dzồi ! Hehe....

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
kevin_khoi nói:
Poorguy nói:
E có vào dzồi ! Hehe....

Em cũng ở q7 giống bác mà em không vote cho q7 vì chổ cafe đó đậu xe khó khăn quá. SG Pearl cũng vậy, cuối tuần nhiều xe hơi nên hội Cruze đậu liền sát nhau cũng khó, khung cảnh trong quán mà ồn ào tí là sẽ có người khó chịu.
Quận 2 chắc chắn rộng rãi, ae Biên Hòa chắc cũng đã quen. Kiếm quán cafe mà mình độc quyền tí sẽ tự do thoải mái hơn.

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
Poorguy nói:
kevin_khoi nói:
Poorguy nói:
E có vào dzồi ! Hehe....

Em cũng ở q7 giống bác mà em không vote cho q7 vì chổ cafe đó đậu xe khó khăn quá. SG Pearl cũng vậy, cuối tuần nhiều xe hơi nên hội Cruze đậu liền sát nhau cũng khó, khung cảnh trong quán mà ồn ào tí là sẽ có người khó chịu.Quận 2 chắc chắn rộng rãi, ae Biên Hòa chắc cũng đã quen. Kiếm quán cafe mà mình độc quyền tí sẽ tự do thoải mái hơn.
E cũng chỉ đề xuất thôi. Còn lại là ý kiến đa số !

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Vote ngày 28/7 (vì ngày 3/8 mình bận đi đến cty Chủ đầu tư nhận quyết định giao nhà).
Địa điểm : Saigon Pearl cafe (mấy chỗ kia xa quá, đi xe máy không nổi) :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
Hoan hô
, vậy cuối cùng anh em VCC cũng đã có đồng phục (em cũng mong cái món này lắm, em cũng chạy Rờ Cu, cũng oánh đu độ tý ty). Cái ca này đẻ khó nên hơi lâu nhỉ

Về địa điểm, các nhân em thấy bên Quận 2 có vẻ hợp lý nhất. Nhưng vẫn phải xem đa số anh em VCC chọn địa điểm nào cho thuận với event của anh em là OK. Nhưng dù làm ở đâu thì bác "yêu xả hơi" cũng nên đi tiền trạm làm việc trước với nhà hàng về nội dung chương trình, số khách, bãi đậu xe để đảm bảo anh em có đủ chỗ đậu xe và chụp hình đẹp. Cũng nên có người hướng dẫn đậu xe ngay từ đầu để không phải sắp xếp lại khi cần, mất thời gian.
Về vấn đề mời "chiên gia" nói chuyện, đây là một idea rất hay và em cũng đang dự kiến lồng ghép vấn đề này vào các chương trrình off cafe của hội. Theo em thấy, topic trong lần off ra mắt đồng phục của VCC thì có thể là "Độ xe (bao gồm cả bên trong, bên ngoài, âm thanh, ánh sáng) ảnh hưởng thế nào đến kết cấu, hệ thống điện, hệ thống lái hay các bộ phận khác của xe". Nếu có kỹ sư của GM thì là quá tốt, bằng không ta có thể mời NVKT của một Gara uy tín nào đó trao đổi cũng OK rồi. Bản thân anh em đã độ xe, cũng có thể chia sẻ kinh nghiệm của mình cho các bác khác còn đang lăn tăn chưa quyết

Có điều hơi đáng tiếc là nếu anh em VCC tổ chức off vào 28/7 thì em lại không tham dự được vì đúng ngay thời gian đi công tác (em đi từ thứ năm tuần sau 25/7 đến CN mời dzìa
). Rất tiếc không thể tham gia với anh em được, dù em đã rình vụ này từ lâu....

Chúc anh em VCC có một buổi off thật hoành tá tràng và bổ ích!

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Anh em đâu hết rồi nhỉ - chắc chờ lâu thấm mệt rồi/ Em thì ngày tháng nào cũng được hết. Em chọn Q2 - em ghét vào trung tâm SG

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Em nghĩ quận 2 là ok nhất, bên Tân Bình, Gò Vấp mà qua quận 7 thật sự chuối.
Ngày thì 28/7 ngay và luôn, bác Quân bận thì BDH có hai chi hội phó đến dự với anh em nhé.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Chậm 1s nói:
Em nghĩ quận 2 là ok nhất, bên Tân Bình, Gò Vấp mà qua quận 7 thật sự chuối.
Ngày thì 28/7 ngay và luôn, bác Quân bận thì BDH có hai chi hội phó đến dự với anh em nhé.

Em thích bác nói thẳng vậy đó. Chả cần phải đầy đủ Văn Võ bá quan. Miễn anh em vui là được, chơi online xả stress mà luật lệ nhiều quá cũng kém thoải mái.

PS: Tiếc là bác hỏng hiểu em bên vụ đăng ký đồng phục
đao lòng quá.

Hạng C
10/5/12
852
498
93
Poorguy nói:
@Vquoc: Heehehe bác chắc không hiểu em. Em đã từng nói với B là em chỉ biết GMFC thôi, các chi hội khác em chỉ đu theo nếu có thời gian. Em cũng đã từng đu tới Biên Hòa giao lưu rồi mà bác. Còn việc tham gia thường xuyên thì có lẽ em không thích hợp vì nhiều lý do. Mong bác hiểu
@Tiger: đi 4B mà xa giề, và cũng là dân độ Cruze nữa.
Bác đi Cruze thì gia nhập cho hội thêm đông vui chứ có quái gì đâu mà hợp với kg hợp, vui là chính mà bác.