Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
em ko đi Cruze , ko có áo đồng phục,....ko...ko....ko......có được chơi chung ko mấy Bác ?.....................ko cho em cũng cố gắng thu xếp tới quậy chung vui ah:):):)
@ Bách : làm luôn chuyến off xa cho hoành tráng luôn Bách ơi

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Poorguy nói:
Chậm 1s nói:
Em nghĩ quận 2 là ok nhất, bên Tân Bình, Gò Vấp mà qua quận 7 thật sự chuối.
Ngày thì 28/7 ngay và luôn, bác Quân bận thì BDH có hai chi hội phó đến dự với anh em nhé.

Em thích bác nói thẳng vậy đó. Chả cần phải đầy đủ Văn Võ bá quan. Miễn anh em vui là được, chơi online xả stress mà luật lệ nhiều quá cũng kém thoải mái. PS: Tiếc là bác hỏng hiểu em bên vụ đăng ký đồng phục
đao lòng quá.
Đao lòng giề, anh em chơi với nhau, thẳng thắn với nhau. Cùng góp tay xây dựng chi hội và sân chơi mừ. Bữa nào lại chiến ken nhoa lão Sòm ròm. Hehehe

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
tieuho123 nói:
em ko đi Cruze , ko có áo đồng phục,....ko...ko....ko......có được chơi chung ko mấy Bác ?.....................ko cho em cũng cố gắng thu xếp tới quậy chung vui ah:):):)@ Bách :  làm luôn chuyến off xa cho hoành tráng luôn Bách ơi
Đi Đà lạt đi anh, hè này đi biển hơi bị nhiều roài.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Chậm 1s nói:
tieuho123 nói:
em ko đi Cruze , ko có áo đồng phục,....ko...ko....ko......có được chơi chung ko mấy Bác ?.....................ko cho em cũng cố gắng thu xếp tới quậy chung vui ah:):):)@ Bách : làm luôn chuyến off xa cho hoành tráng luôn Bách ơi
30/4 + giữa tháng 6 ...e đi Dalat rùi.....em thích nhất là đi biển nên nếu Bác Chậm 1S có đi biển thì hú em theo nhé ( cuối tháng 8 em ở Santosa - Singapore , 2/9 em đi đảo Bình Ba với MFC )....tháng 7 này em chưa có lịch đi biển ( tuần trước MFC có đi Long Hải nhưng em bán xe rồi , giờ còn chiếc Gala 1.6 AT ....nên ở nhà luôn...hic...hic ....Bác nào cần Gala 1.6 AT thì em để lại giá cực thấp luôn vì tuần sau em lấy xe mới rùi nên ko có chỗ chứa em nó nữa - 0933 93 7788 )

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
tieuho123 nói:
Chậm 1s nói:
tieuho123 nói:
em ko đi Cruze , ko có áo đồng phục,....ko...ko....ko......có được chơi chung ko mấy Bác ?.....................ko cho em cũng cố gắng thu xếp tới quậy chung vui ah:):):)@ Bách :  làm luôn chuyến off xa cho hoành tráng luôn Bách ơi
30/4  +  giữa tháng 6 ...e đi Dalat rùi.....em thích nhất là đi biển nên nếu Bác Chậm 1S có đi biển thì hú em theo nhé ( cuối tháng 8 em ở Santosa - Singapore ,  2/9 em đi đảo Bình Ba với MFC )....tháng 7 này em chưa có lịch đi biển ( tuần trước MFC có đi Long Hải nhưng em bán xe rồi , giờ còn chiếc Gala 1.6 AT ....nên ở nhà luôn...hic...hic ....Bác nào cần Gala 1.6 AT thì em để lại giá cực thấp luôn vì tuần sau em lấy xe mới rùi nên ko có chỗ chứa em nó nữa - 0933 93 7788 )
Hihi...... Xe mới của bác tieuho chắc khủng lắm đây ! Chiéc gala của bác thì quá ngẩu ạ, lần trước bác có giới thiệu với em, nhìn mê mẩn luôn !

Hạng B2
2/3/13
376
30
28
kevin_khoi nói:
tieuho123 nói:
Chậm 1s nói:
tieuho123 nói:
em ko đi Cruze , ko có áo đồng phục,....ko...ko....ko......có được chơi chung ko mấy Bác ?.....................ko cho em cũng cố gắng thu xếp tới quậy chung vui ah:):):)@ Bách : làm luôn chuyến off xa cho hoành tráng luôn Bách ơi
30/4 + giữa tháng 6 ...e đi Dalat rùi.....em thích nhất là đi biển nên nếu Bác Chậm 1S có đi biển thì hú em theo nhé ( cuối tháng 8 em ở Santosa - Singapore , 2/9 em đi đảo Bình Ba với MFC )....tháng 7 này em chưa có lịch đi biển ( tuần trước MFC có đi Long Hải nhưng em bán xe rồi , giờ còn chiếc Gala 1.6 AT ....nên ở nhà luôn...hic...hic ....Bác nào cần Gala 1.6 AT thì em để lại giá cực thấp luôn vì tuần sau em lấy xe mới rùi nên ko có chỗ chứa em nó nữa - 0933 93 7788 )
Hihi...... Xe mới của bác tieuho chắc khủng lắm đây ! Chiéc gala của bác thì quá ngẩu ạ, lần trước bác có giới thiệu với em, nhìn mê mẩn luôn !
có đi đâu thì cuối t8 nghen ấy huynh, cho e đu đeo với :)

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
43
kevin_khoi nói:
E vote quận 7 ! Có điều nếu 3/8 là e kẹt cứng, ngày đó e có cái hội thảo về đậu hủ có mời "chiên da" nước ngoài ạ, e mà vắng là sếp e "cắt cổ" ! Hic........

À, e đề nghị bác B tổ chức cuộc thi "Cruze of the Year" cho chiếc xe độ đẹp nhất, như bên hội Cruze malay người ta làm, phần thưởng tượng trưng như cái móc khoá chẳng hạn, và 1 cái cờ lưu niệm để chụp ảnh.....
Em mới thấy bác đâu xe ở cefe Soho PMH, tính kiếm bác xem xe mà bác đi mất tiêu rồi.:D

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
lequocthinh nói:
kevin_khoi nói:
E vote quận 7 ! Có điều nếu 3/8 là e kẹt cứng, ngày đó e có cái hội thảo về đậu hủ có mời "chiên da" nước ngoài ạ, e mà vắng là sếp e "cắt cổ" ! Hic........

À, e đề nghị bác B tổ chức cuộc thi "Cruze of the Year" cho chiếc xe độ đẹp nhất, như bên hội Cruze malay người ta làm, phần thưởng tượng trưng như cái móc khoá chẳng hạn, và 1 cái cờ lưu niệm để chụp ảnh.....
Em mới thấy bác đâu xe ở cefe Soho PMH, tính kiếm bác xem xe mà bác đi mất tiêu rồi.:D
Hihi, sáng Cn đưa cả nhà đi cafe, xong đi chợ...... Tính ra xe e cũng dễ nhận biết nhỉ ? Biết bác lequocthinh qua ảnh trên 4rum mà chưa gặp bao giờ !