Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Áo Cruze Club đã chính thức được may xong, tổng số áo là 68,trong đó anh em Biên Hòa vui mừng quá lấy 11 áo rùi hihihih
Thời gian diễn ra buổi offline công bố áo Cruze Club dự kiến như thế này ạ:

Thời gian vào chủ nhật : 28/7/2013 or 3/8/2013- Buổi sáng lúc 8h30
Địa điểm : 1.Tại cafe Meadow Phú Mỹ Hưng,
2. Pearl Cafe nằm trong khu phức hợp căn Hộ Sài Gòn Peal
3. Tại Khu Dân cư Đông Thủ Thiêm Quận 2

Nội dung : Anh em Cruze và những bạn bè của GMFC và Cruze giao lưu,gặp mặt nhau ngoài đời thực,chém gió và trao đổi về cách sử dụng xe.
Có thể em sẽ mời 1 anh bên kỹ thuật của GM đến để giải đáp tất cả thắc mắc của anh em chạy Cruze cũng như xe GM còn băn khoăn trong vẫn đề sử dụng xe và bảo dưỡng xe.
Phần 1 :sẽ cafe giao lưu chém gió
Phần 2 : Cơm trưa và giao lưu tùy mọi người

Về địa điểm:
1. Tại Cafe Meadow Phú Mỹ Hưng, nơi diễn ra buổi offline của anh em Cruze trước kia và đây cũng là nới GMFC tập hợp anh em để đi SN OS kỷ niệm 10 năm vừa qua,địa điểm này cũng ok,nhưng hay bị bảo vệ đuổi và hạnh họe nếu chúng ta dàn hàng ngang chụp hình.Em thấy địa điểm này cũng khá khả thi,vì bảo vệ chỉ đuổi khi mình sếp xe thui,xếp xong là ok
2.Pearl Cafe do bác Dorive tư vấn- có thể không phù hợp vì số lượng xe có thể rất đông,đường hơi hẹp-Bác Quân cho em thêm ý kiến ở địa điểm này nhé
3.Khu Đông Thủ Thiêm,đường khá rộng và không bị đuổi,ngay cạnh quán cafe,và em sẽ tiền trạm vụ này rồi thông báo đến mọi người

Mọi người vào cho ý kiến để buổi offline diễn ra trong không khí tươi vui và thành công ạ

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Em cũng bóng bàn cho nó xôm tí:
- Em vote cho địa điểm Đông Thủ Thiêm.
- Với tâm huyết bác YXH thì nên tổ chức buổi lễ trịnh trọng tí. Ví dụ:
+ Băng rôn: Mừng ra mắt chi hội VCC - Vietnam Cruze Club.
+ Âm thanh: thuê cái dàn 3 trong 1 (âm thanh - micro - dàn đĩa) như mấy tay biễu diễn ở các quán nhậu.
+ Bầu trước BDH chi hội để đến lúc đó công bố luôn.
+ Quà tặng lưu niệm
+ v.v...

PS: Như đã còm bên thớt đồng phục, em xin phép không tham gia bữa off này. Chúc buổi off hoành tráng & thành công tốt đẹp.

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Chả Lụa Bình An nói:
bác HT đâu rùi, vào tư vấn vụ này đê

Nghe hơi hướng ông Chả lụa Bình An trong cái vụ mời 1 kỹ thuật của ĐĐT tư vấn về kỹ thuật xe nè !!

Hạng B2
24/9/12
411
31
28
Poorguy nói:
Em cũng bóng bàn cho nó xôm tí:
- Em vote cho địa điểm Đông Thủ Thiêm.
- Với tâm huyết bác YXH thì nên tổ chức buổi lễ trịnh trọng tí. Ví dụ:
+ Băng rôn: Mừng ra mắt chi hội VCC - Vietnam Cruze Club.
+ Âm thanh: thuê cái dàn 3 trong 1 (âm thanh - micro - dàn đĩa) như mấy tay biễu diễn ở các quán nhậu.
+ Bầu trước BDH chi hội để đến lúc đó công bố luôn.
+ Quà tặng lưu niệm
+ v.v...

PS: Như đã còm bên thớt đồng phục, em xin phép không tham gia bữa off này. Chúc buổi off hoành tráng & thành công tốt đẹp.
bác chạy cruze nhưng có khi nào bác off với hội cruze đâu mà bác nói.bác toàn chơi với cấp trên kg ah.cấp dưới như tụi em thì có khi nào bác ngó xuống đâu.hehe

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
E vote quận 7 ! Có điều nếu 3/8 là e kẹt cứng, ngày đó e có cái hội thảo về đậu hủ có mời "chiên da" nước ngoài ạ, e mà vắng là sếp e "cắt cổ" ! Hic........

À, e đề nghị bác B tổ chức cuộc thi "Cruze of the Year" cho chiếc xe độ đẹp nhất, như bên hội Cruze malay người ta làm, phần thưởng tượng trưng như cái móc khoá chẳng hạn, và 1 cái cờ lưu niệm để chụp ảnh.....

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
@Vquoc: Heehehe bác chắc không hiểu em. Em đã từng nói với B là em chỉ biết GMFC thôi, các chi hội khác em chỉ đu theo nếu có thời gian. Em cũng đã từng đu tới Biên Hòa giao lưu rồi mà bác. Còn việc tham gia thường xuyên thì có lẽ em không thích hợp vì nhiều lý do. Mong bác hiểu

@Tiger: đi 4B mà xa giề, và cũng là dân độ Cruze nữa.

Hạng B2
25/12/08
217
1
18
40
Di xa ma co cai nay
so chay ve khong duoc, xin qua toan bat GPS len chay theo no ko ah Bac Poor oi....