Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Thêm cả đồng phục thể thao luôn các bác ơi

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Hình như OS có quy định là đồng phục các chi hội phải bắt buộc có logo của OS đó,các bác nhớ khi design nhé.Mong đến ngày nhìn đuợc đồng phục mới của SFC quá.

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
cosboy nói:
Meo Luoi nói:
Nếu cần dùng đến dây khoá kéo thì cứ a lô cho em đảm bảo là xịn nhất luôn.
cần chứ bác! nhưng nếu miễn phí thì bác chuyển qua nhà bác Nali luôn đi còn gì!:D:D:D:D

Các bác cứ thiết kế đi em ủng hộ !

Hạng B2
30/7/09
383
0
16
Báo cáo các bác, về cơ bản đồng phục SFC đang được triển khai mẫu gấp rút. Em đang làm mấy mẫu phác thảo sẽ phọt lên để các bác ném đá.
về cơ bản sẽ có:
1/ áo cộc tay nam chất liệu nhẹ
2/ áo cộc tay nữ chất liệu thun
3/ áo F1 chất liệu thun
4/ áo 3 lớp đối với AE ở HN, 2 lớp đối với AE phía nam (vì trong đó nóng sợ các bác ko mặc)

em đang thuyết phục bác NALI nghiên cứu thêm
*/ áo phông dài tay (trời se lạnh có thể mặc 1 áo đc)
*/ mũ..
:D

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
A SƯỚNG nói:
Báo cáo các bác, về cơ bản đồng phục SFC đang được triển khai mẫu gấp rút. Em đang làm mấy mẫu phác thảo sẽ phọt lên để các bác ném đá.
về cơ bản sẽ có:
1/ áo cộc tay nam chất liệu nhẹ
2/ áo cộc tay nữ chất liệu thun
3/ áo F1 chất liệu thun
4/ áo 3 lớp đối với AE ở HN, 2 lớp đối với AE phía nam (vì trong đó nóng sợ các bác ko mặc)

em đang thuyết phục bác NALI nghiên cứu thêm
*/ áo phông dài tay (trời se lạnh có thể mặc 1 áo đc)
*/ mũ..
:D
OK, Chủ thớt thay mặt anh em xin cảm ơn thịnh tình của bác A Sướng và Bác NALI.
Bác post sớm lên nhé, AE tích trữ nhiều đá lắm rồi, chờ để ... ném đó bác.

Chi hội phó SFC
Em có mấy ý kiến về đồng phục sau .

Mình nên may đồng phục cho 2 mùa , mùa đông và mùa hè ( Mùa đông chắc AE ở trỏng không cần )

Tiêu chí : Chất liệu tốt nhất , sang trọng có thể mặc đi làm đi chơi đi off ,
Màu sắc ( Aó vest mùa đông ) : Trang nhã lịch sự , sang trọng .( Xanh đậm , xanh tím than , dễ mặc với quần âu , kaki , có thể đi cùng được với giày thể thao , giày business )
Áo mùa hè : Màu sắc sáng rực rỡ , vàng xanh , như off 3 miền là OK .

Lôgô : Chỉ cần in chữ ( sfc ) rất nhỏ hoặc thêu như cái tên thương hiệu ở ngực là đủ , không nên in to quá và loè loẹt quá nó mất đi vẻ lịch sự sang trọng . Thực ra tất cả mặc giống nhau đã gọi được là đồng phục rồi ,

Đồng phục nên may chất liệu tốt nhất , đắt tiền một tý nhưng hiệu suất sử dụng cao thành ra lại rẻ , chứ may rẻ tiền chỉ dám dùng để đi off sau đó cất đi lãng phí

Em có vài ngu ý mong các bác ném đá thêm

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Theo em may luôn cả quần dài và underwear!:D Lúc cởi ra cũng đòng phục luôn!

Hạng C
10/10/08
763
781
93
SG
LOVE SANTA nói:
Em có mấy ý kiến về đồng phục sau .

Mình nên may đồng phục cho 2 mùa , mùa đông và mùa hè ( Mùa đông chắc AE ở trỏng không cần )

Tiêu chí : Chất liệu tốt nhất , sang trọng có thể mặc đi làm đi chơi đi off ,
Màu sắc ( Aó vest mùa đông ) : Trang nhã lịch sự , sang trọng .( Xanh đậm , xanh tím than , dễ mặc với quần âu , kaki , có thể đi cùng được với giày thể thao , giày business )
Áo mùa hè : Màu sắc sáng rực rỡ , vàng xanh , như off 3 miền là OK .

Lôgô : Chỉ cần in chữ ( sfc ) rất nhỏ hoặc thêu như cái tên thương hiệu ở ngực là đủ , không nên in to quá và loè loẹt quá nó mất đi vẻ lịch sự sang trọng . Thực ra tất cả mặc giống nhau đã gọi được là đồng phục rồi ,

Đồng phục nên may chất liệu tốt nhất , đắt tiền một tý nhưng hiệu suất sử dụng cao thành ra lại rẻ , chứ may rẻ tiền chỉ dám dùng để đi off sau đó cất đi lãng phí

Em có vài ngu ý mong các bác ném đá thêm
Em ủng hộ ý kiến bác LOVE SANTA.
Tuy nhiên em thấy màu sắc nên trang nhã một tí, thích hợp với đi làm, đi chơi hơn