Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Kính báo các bác, Trong hội ta có bác NALI là cây đa cây đề trong làng may đồ xuất khẩu. Sau khi trao đổi với bác NALI; bác A Sướng và Chú CAPAT về đồng phục của SFC, Bác NALI có đề xuất như sau:
1. Bác A Sướng thiết kế mẫu
2. Bác NALI thi công
3. Anh em SFC góp ý kiến về kiểu mẫu và lựa chọn chất liệu vải, yêu cầu số lượng, chất lượng may.

Ưu đãi:
1. Bác A Sướng thiết kế không công.
2. Bác NALI chỉ lấy tiền nguyên vật liệu - Free công may và in ấn (Chất liệu in cao cấp có thể có cả chất liệu in cao su).
3. AE mình đóng góp ý kiến, ném đá thoải mái trên tinh thần Fairplay

Kết quả:
AE SFC có được mẫu đồng phục ưng ý, có thể diện bất cứ khi nào, luôn luôn ... KHOÁI khi diện bộ cánh này.

Mời anh em commment thoải mái. Bác Kiến vàng nếu thấy hay và cần quảng bá thì bác MOVE hộ ra ngoài bác nhé.

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
em đề nghị các bác là chất liệu vải may đồng phục phải cao cấp tí, mặc có cảm giác pro.:D

Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
Em hỏi khí không phải vào thời điểm này thì đồng phục SFC sẽ là ntn? Áo Phông ngắn tay, dài tay hay áo khoác?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Cái này ban chủ nhiệm đã giao nhiệm vụ cho các bác ở trên trong đợt off mới nhất :)! Bổ sung Racing Lady vào cùng nhóm thiết kế với A Sướng!

Hạng B2
30/7/09
383
0
16
2BB2 nói:
Em hỏi khí không phải vào thời điểm này thì đồng phục SFC sẽ là ntn? Áo Phông ngắn tay, dài tay hay áo khoác?

Về cơ bản chất liệu phải "xịn", áo em đang định làm áo phông cộc tay nam có cổ bẻ, nữ thì cổ tròn hoặc vuông. Màu đen hoặc đỏ boocdo. Thêm nữa áo gió 3 lớp, chất liệu mỏng, nhẹ...(kể ra làm áo phông dài tay hợp với nùa này hơn, nhưng nếu đã ưng về mầu, mẫu thì chỉ cần nối tay ra là thành dài thôi)...:D :D

23/10/06
14.638
5.121
113
Các bác thiết kế từ trong ra ngoài luôn nhé! Ví dụ: áo ngắn tay, áo dài tay, áo khoác cho mùa lạnh, quần Chíp cho lúc đi off tắm biển, có thể thì quần luôn cho nó đồng bộ... 

Làm thêm cái nón lưỡi trai nữa! 

Hạng B2
2/4/05
319
10
18
Em thấy còn thiếu túi xách và/hoặc ba lô du lịch nữa !!!!
Xong đợt này, em đăng ký luôn cho đủ bộ cả vợ cả, cả F1 luôn nhỉ. Chờ mãi chưa biết cái đồng phục của SFC nó ngang dọc thế nào nữa. Chán ghê!!!

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Về kiểu dáng và màu sắc em xin Vote như sau:
+ Áo phông cả Nam lẫn Nữ đều là cổ bẻ (cổ bẻ trông khỏe khoắn và lịch sự hơn)
+ Áo ngắn tay (có "Bo" tay và "Bo" cổ)
+ Màu đen (viền Cam hoặc Đỏ "đô")
Thanks!