Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
không hiểu sao em không thể xem hình được,nên không có ý kiến gì,cứ thế mà làm,hic hic

Hạng B2
30/7/09
383
0
16
Dạ cám ơn các bác đã góp ý, nhưng đá ít quá. Em đã chuẩn bị rồi mà..
..ao nhà hàng xóm hơi rộng. Cho em mấy sọt nữa các bác ui.
@bác Fe: em cũng đã tính tới mẫu của Lacos biến tấu đi một chút (sẽ xấu hơn vì France thiết kế sẽ hơn VN mít). Nhưng nếu màu ghi sẫm thì em sợ hơi tối da, màu ghi như áo môngtơghi mà các bác xã hội đen hay mặc em thấy cũng ok. Mấy hôm nữa Nali se đem mẫu vải để các bác duyệt ợ. Màu đỏ boocdo thì nhất rồi, có lẽ sẽ làm thử vài mẫu thực tế rồi mượn bác HH mấy mẫu để AE duyệt. Bác Fe góp ý em thấy rất chuẩn, còn hình em SF là biểu trưng của SFC vì chúng ta là các SFCer, màu vàng là màu của OS. Em sẽ phọt sớm các decor khác.
:D :D :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@A Sướng: đề nghị đ.c bàn bạc cụ tỉ với thành viên còn lại trong nhóm thiết kế là Racing Lady, rồi đưa một vài phương án ra để anh em lựa chọn. Trong các phương án đó, các bác sẽ giải thích các lí do lựa chọn.... Tránh bàn luận nhiều quá để rồi các bác lại đẽo cày giữa đường, chỉ cần thống nhất một số tiêu chí quan trọng là được!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hic bác Kien bảo đẽo cày giữa đường ... hic cụ A a Sướng thoát được đống gạch . Theo em các bác thiết kế sao cho hợp và chất liệu tốt là được ..Logo em nghĩ cũng không cần đổi đâu ạ , cái Logo cũ anh em gó cũng quen rồi .

Hạng B2
30/1/07
478
0
16
A SƯỚNG nói:
Báo cáo các bác, tình hình là em đang xây nhà và thiếu ít đá để lấp cái ao nhà hàng xóm, các bác cho em vài sọt ợ.
Về mẫu áo phông nam em có thiển ý nên lấy dáng áo Lacoste, vì sau nhiều ngày tìm tòi em thấy hiện nay chưa có mẫu áo nam nào vượt qua được Lacos về độ đa dạng phong cách, tuy nhiên bọn em vưỡn cố gắng tìm thêm một vài kiểu dáng cộc tay nữa.
1/

Em có ý kiến thêm cho cổ áo :
- Với những bác gầy và có cổ dài thì mặc áo có cổ sẽ phù hợp hơn
- Theo em thì áo nữ cổ tròn như mẫu áo nữ ở trên là phù hợp ai cũng có thể mặc được, và để tạo nên cá tình hơn cho nam giới thì không nên dùng cổ tròn mà nên dùng loại cổ như dưới đây ( các bác tham khảo nhé ):

Hạng B2
30/7/09
383
0
16
Kienvang nói:
@A Sướng: đề nghị đ.c bàn bạc cụ tỉ với thành viên còn lại trong nhóm thiết kế là Racing Lady, rồi đưa một vài phương án ra để anh em lựa chọn. Trong các phương án đó, các bác sẽ giải thích các lí do lựa chọn.... Tránh bàn luận nhiều quá để rồi các bác lại đẽo cày giữa đường, chỉ cần thống nhất một số tiêu chí quan trọng là được!

Báo cáo bác là hôm nay có bác mèo lười đến chỗ bác Nali cùng tham gia về vụ đồng phục, tiêu chí chắc cũng không có gì thay đổi đâu ợ. Sẽ làm vài mẫu để bác duyệt. Hôm tới có mẫu vải bọn em sẽ ới RL để chọn và bác ấy sẽ chọn kiểu cho các bà cả và F1...:D

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
LOVE SANTA nói:
Em có mấy ý kiến về đồng phục sau .

Mình nên may đồng phục cho 2 mùa , mùa đông và mùa hè ( Mùa đông chắc AE ở trỏng không cần )

Tiêu chí : Chất liệu tốt nhất , sang trọng có thể mặc đi làm đi chơi đi off ,
Màu sắc ( Aó vest mùa đông ) : Trang nhã lịch sự , sang trọng
.( Xanh đậm , xanh tím than , dễ mặc với quần âu , kaki , có thể đi cùng được với giày thể thao , giày business )
Áo mùa hè : Màu sắc sáng rực rỡ , vàng xanh , như off 3 miền là OK .

Lôgô : Chỉ cần in chữ ( sfc ) rất nhỏ hoặc thêu như cái tên thương hiệu ở ngực là đủ , không nên in to quá và loè loẹt quá nó mất đi vẻ lịch sự sang trọng . Thực ra tất cả mặc giống nhau đã gọi được là đồng phục rồi ,

Đồng phục nên may chất liệu tốt nhất , đắt tiền một tý nhưng hiệu suất sử dụng cao thành ra lại rẻ , chứ may rẻ tiền chỉ dám dùng để đi off sau đó cất đi lãng phí

Em có vài ngu ý mong các bác ném đá thêm
bác Khoa này, xôt thịt thế ko biết,
thấy người ta bảo miễn phí tí là đã
.... các bác trong dự án đồng phục chạy mất giờ:D:D:D nhưng mà các ý kiến còn lại thì cực chuẩn.

Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
Các ý kiến của bác Khoa và Bác Hải rất trí lý, cá nhân em chỉ xin góp ý về chất liệu thôi: thực ra áo đẹp hay không đôi khi do chính chất liệu, nếu sau vài lần giặt mà nó vẫn giữ màu, giữ phom, không bị xù lông, nát vải vậy là được

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
cosboy nói:
LOVE SANTA nói:
Em có mấy ý kiến về đồng phục sau .

Mình nên may đồng phục cho 2 mùa , mùa đông và mùa hè ( Mùa đông chắc AE ở trỏng không cần )

Tiêu chí : Chất liệu tốt nhất , sang trọng có thể mặc đi làm đi chơi đi off ,
Màu sắc ( Aó vest mùa đông ) : Trang nhã lịch sự , sang trọng
.( Xanh đậm , xanh tím than , dễ mặc với quần âu , kaki , có thể đi cùng được với giày thể thao , giày business )
Áo mùa hè : Màu sắc sáng rực rỡ , vàng xanh , như off 3 miền là OK .

Lôgô : Chỉ cần in chữ ( sfc ) rất nhỏ hoặc thêu như cái tên thương hiệu ở ngực là đủ , không nên in to quá và loè loẹt quá nó mất đi vẻ lịch sự sang trọng . Thực ra tất cả mặc giống nhau đã gọi được là đồng phục rồi ,

Đồng phục nên may chất liệu tốt nhất , đắt tiền một tý nhưng hiệu suất sử dụng cao thành ra lại rẻ , chứ may rẻ tiền chỉ dám dùng để đi off sau đó cất đi lãng phí

Em có vài ngu ý mong các bác ném đá thêm
bác Khoa này, xôt thịt thế ko biết,
thấy người ta bảo miễn phí tí là đã
.... các bác trong dự án đồng phục chạy mất giờ:D:D:D nhưng mà các ý kiến còn lại thì cực chuẩn.

ý kiến chí phải đó em ủng hộ hoàn toàn mà có XXL nhé các bác chứ XL mặc không nổi