Hạng B2
16/4/07
158
0
0
RE: Đột nhập khu chạy thử xe của hãng Porsche

quá đẹp..thanks bác vì đã cho em đã con mắt...mà sao luật bên đấy còn ác hơn Việt Nam mình nhỉ??đi oto mà còn phải đội mũ bảo hiểm.hơhơ!!trông hay hay nhỉ??lỡ có bác nào làm luật ở VN mình mà xem mấy cáí ảnh của Bác lại về nghĩ ra là phải áp dụng cho VN thì...hehe

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Trích đoạn: mucilago84

quá đẹp..thanks bác vì đã cho em đã con mắt...mà sao luật bên đấy còn ác hơn Việt Nam mình nhỉ??đi oto mà còn phải đội mũ bảo hiểm.hơhơ!!trông hay hay nhỉ??lỡ có bác nào làm luật ở VN mình mà xem mấy cáí ảnh của Bác lại về nghĩ ra là phải áp dụng cho VN thì...hehe
vì đây là đường thử xe mà bác, nên phải đảm bảo an toàn cho xe và người lái. Hix, tình hình thế giới ngày 1 nóng lên mà chui vô con màu bạc chắc "chín" lun quá:D

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Con màu trắng sữa là Boxster S, hình như VN cũng có 1 em màu vàng nhưng bị hư chip thì phải!

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Trích đoạn: vutranuy

Con màu trắng sữa là Boxster S, hình như VN cũng có 1 em màu vàng nhưng bị hư chip thì phải!
sao em ko biết ta, hay bác nhớ lộn em Cayman Coupe hoặc con 911 carrera 4S conver

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

ước gì e có 1 chuồng này nhỉ! :D:D:D:D

Hạng B2
19/5/08
117
0
0

Trích đoạn: nongdanhoclaixe

ước gì e có 1 chuồng này nhỉ! :D:D:D:D
em ước có 1 chiếc là hp lắm rồi bác chơi nguyên 1 chuồng

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn

Trích đoạn: mucilago84

Ấy, bác nói thế mà mấy bác làm bên luật nghe được không chừng... lúc đó là tại bác mà ra cả đấy!