Hạng B2
7/11/07
168
3
18
RE: Đột nhập khu chạy thử xe của hãng Porsche

Chạy thử để đảm bảo an toàn tuyệt đối nó mới bắt đội mũ. Chứ đi automobile mà còn phải đội nồi cơm điện nữa thì chít :)). Porsche tình yêu muôn đời!!! Thiết kế của Porsche gần như chẳng lỗi mốt, vừa hiện đại lại có chút cổ điển, rất sang trọng và lịch lãm... Con Boxster hình như từ năm 1996 đến nay chẳng thấy thay đổi mấy mà nhìn mãi chẳng thấy nó cũ kỹ tý nào. Chứ còn ngắm mấy em BMW hay Mec từ 1996-2001 đã thấy cỗ lỗ lắm rồi :D

Hạng B1
15/7/08
58
0
0
www.bentley.web.id

Chạy thử để đảm bảo an toàn tuyệt đối nó mới bắt đội mũ. Chứ đi automobile mà còn phải đội nồi cơm điện nữa thì chít :)). Porsche tình yêu muôn đời!!! Thiết kế của Porsche gần như chẳng lỗi mốt, vừa hiện đại lại có chút cổ điển, rất sang trọng và lịch lãm... Con Boxster hình như từ năm 1996 đến nay chẳng thấy thay đổi mấy mà nhìn mãi chẳng thấy nó cũ kỹ tý nào. Chứ còn ngắm mấy em BMW hay Mec từ 1996-2001 đã thấy cỗ lỗ lắm rồi :D
bac nay noi hop y em qua!

Hạng B2
26/5/08
236
0
16

Em chỉ khoái carrenra Gt, h thì ko kiếm đâu đc brand new nữa, có bác nào biết tại sao nó vô sinh ko :)

Hạng B2
22/6/08
208
0
0
Vung Tau City

Trích đoạn: baby good

oh...chỉ tiếc mỗi Carrera GT đã vô sinh[>:]
hix, tại sao lại ngừng sx Carrera GT khi nó là mẫu siêu xe bán chạy nhất nhỉ. ko hiểu đc thằng Porsche nghỉ gì. Chắc muốn để Carrera GT mãi mãi trên đỉnh cao [8|][8|][8|]

Hạng B2
7/11/07
168
3
18

Trích đoạn: Carrera GT
hix, tại sao lại ngừng sx Carrera GT khi nó là mẫu siêu xe bán chạy nhất nhỉ. ko hiểu đc thằng Porsche nghỉ gì. Chắc muốn để Carrera GT mãi mãi trên đỉnh cao [8|][8|][8|]
Yep đờ dát roai :D. Chết ngắc mới thành huyền thoại được bác ạ. Kurt Cobain, Jimmy Hendrix, Cilff Buton... nghẻo hết rồi mới thành những Dốc cơ huyền thoại của mọi thời đại được :D

Tập Lái
28/6/08
24
0
0
Ha Noi

hình die rồi bác chủ thớt ơi, làm ơn post lại dùm em để em còn save as ... :D