Tư Vấn Đầu Tư Dragon Hill có sổ hồng chưa

M88 confirmed
Hạng B1
31/10/20
79
74
18
Hôm trước em đi xem Dragon hill 2 tính mua, thì sale nói là Hill 1 đã có sổ, Hill 2 một số căn đã nộp chờ ra sổ nên cũng yên tâm.
Nhưng nay có nói chuyện với 1 cư dân ở DH thì chị nói Hill1 vẫn chưa có sổ, nên khi mua thì cân nhắc vụ ra sổ.
Các anh ở đây có ai sở hữu căn hộ DH mà có sổ chưa thông giùm em với ạ.
Chứ đang tính mua mà nghe thông tin này hơi hoang mang.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.296
143
Có căn có, có căn ko nha bác đó là những gì mình biết trước 2019. sau này ko để ý nên ko quan tâm lắm, vị trí tệ quá, dc cái giá rẻ.

• Like
Reactions: M88
M88 confirmed
Hạng B1
31/10/20
79
74
18
Có căn có, có căn ko nha bác đó là những gì mình biết trước 2019. sau này ko để ý nên ko quan tâm lắm, vị trí tệ quá, dc cái giá rẻ.
Chị cư dân ở đây mà mình vô tình biết qua group cư dân, thì nói khu này chưa ra được sổ, ai nó có là xạo, nên hơi hoang mang chút.
Mình thì tính mua Hill 2, nếu để chắc cú, mình định nói sale dẫn đi xem thêm căn hill 1 nào đó cùng tầm giá có sổ, sau đó yêu cầu xem và chụp lại sổ, rồi lên phòng công chứng hỏi sổ này có thật ko.
Các bác thấy vậy có ổn không.

• Like
Reactions: conheocon
Hạng D
29/3/17
2.949
9.296
143
Chị cư dân ở đây mà mình vô tình biết qua group cư dân, thì nói khu này chưa ra được sổ, ai nó có là xạo, nên hơi hoang mang chút.
Mình thì tính mua Hill 2, nếu để chắc cú, mình định nói sale dẫn đi xem thêm căn hill 1 nào đó cùng tầm giá có sổ, sau đó yêu cầu xem và chụp lại sổ, rồi lên phòng công chứng hỏi sổ này có thật ko.
Các bác thấy vậy có ổn không.
Hồi xưa căn DH 1 cua mình mua là có sổ, sau đó bán rồi!
Nên DH 1 chắc chắn là có căn có sổ và có thể có căn chưa có nha bác, DH 2 thì ko rõ.

• Like
M88 confirmed
Hạng B1
31/10/20
79
74
18
Hồi xưa căn DH 1 cua mình mua là có sổ, sau đó bán rồi!
Nên DH 1 chắc chắn là có căn có sổ và có thể có căn chưa có nha bác, DH 2 thì ko rõ.
May quá gặp được bác, vậy thì em yên tâm rồi

• Like
Reactions: pzeloch
M88 confirmed
Hạng B1
31/10/20
79
74
18
Vị trí thì nếu làm việc ở NB hay Q7 em nghĩ là ổn, giá oke so với chất lượng.
Tiện ích hiện tại xung quanh còn vắng, sắp tới thêm nhiều dự án xung quanh hy vọng khu này sẽ nhộn nhịp

• Like
Reactions: pzeloch
M88 confirmed
Hạng B1
31/10/20
79
74
18
Xe container chạy ghê quá. Goldora cho đỡ hơn
Xe container chỉ chạy sau 22h nên cũng đỡ.
Goldora hình thì oke nhưng mình tới xem thì cảm giác ko ưng lắm, mật độ xây dựng cao, không có cây xanh và sân chơi, cảm giác giống cái toà nhà văn phòng hơn căn hộ.

• Like
Reactions: matrix_Index
Tập Lái
19/9/15
43
191
33
43
Xe container chỉ chạy sau 22h nên cũng đỡ.
Goldora hình thì oke nhưng mình tới xem thì cảm giác ko ưng lắm, mật độ xây dựng cao, không có cây xanh và sân chơi, cảm giác giống cái toà nhà văn phòng hơn căn hộ.
Hill 2 nộp sổ rồi nha bác, đang chờ sổ hồng.

• Like