Hạng B2
18/12/18
112
132
48
Cầu làng không có tên đâu cụ kkk
Không phải, ý tui nói là cái cầu Khang An bên đường 1182 Nguyễn Văn Cừ cũng ghi 1T mà sao mấy bạn bảo ô tô đi bình thường còn cái cầu bạn đánh dấu cũng 1T lại đi không được.

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Tuyến này ngon nhưng những tháng trời mưa 6-10 cẩn thận đèo con ó thôi
Từ DaTeh theo DT725 lên Bảo Lâm, Bảo Lộc, đường vắng không anh?? Đi đèo mà vắng quá cũng ớn.. :D

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Không phải, ý tui nói là cái cầu Khang An bên đường 1182 Nguyễn Văn Cừ cũng ghi 1T mà sao mấy bạn bảo ô tô đi bình thường còn cái cầu bạn đánh dấu cũng 1T lại đi không được.
Tớ đi qua đi lại khu này cả chục năm, bữa chạy 1T hôm chạy 3 giò... mà chưa nghe tới cái cầu như cụ nói. Thội kệ kkk :D

• Like
Reactions: Yesterdaynhq
Tập Lái
30/6/18
49
67
18
Tớ đi qua đi lại khu này cả chục năm, bữa chạy 1T hôm chạy 3 giò... mà chưa nghe tới cái cầu như cụ nói. Thội kệ kkk :D
vậy cái cầu này thì như thế nào vậy bác? Thấy người ta chụp tải trọng chỉ 1T thôi

• Like
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
vậy cái cầu này thì như thế nào vậy bác? Thấy người ta chụp tải trọng chỉ 1T thôi
Nó nâng cấp lúc làm đường rồi, chắc bây giờ 10T vì thấy mấy cụ 3 giò vẫn qua :D
Thường thì tớ đi tiếp 725 Quang Trung ra Hùng Vương đường to nên cũng không quan tâm tới hẻm 1182, để lúc nào tớ chạy vào cập nhật thử vì trong đó toàn đại lý phân bón thức ăn gia súc vlxd... với dàn xe khủng đấy, 2 đầu mặt đường nhựa >10m không lý nào kẹt cầu được
ĐT 725 Bảo Lộc - Đà Lạt đã nâng cấp ngon lành

• Like
Hạng B1
28/3/12
67
27
20
Cây cầu làng đó chính là cây cầu Khang An, hôm rồi em đi cũng đậu ngay cái vị trí cái xe bán tải đậu (hình ở trang 1 của bác chủ thớt) để xuống xe ước lượng bò qua.

Các Bác đi hướng Đà Lạt về Bảo Lộc mà đưa Google dẫn đường thì hắn chỉ mình đi thẳng ở ngã tư (khoanh tròn màu cam) rồi sẽ bị dính cầu (khoanh tròn màu đỏ). Do vậy, các bác cứ đi thẳng ĐT725 rồi rẽ trái ở khoanh tròn màu xanh thì đường sẽ OK hơn nhiều.

Mùa này, nếu có qua cầu Khang An được thì chạy cũng cực lắm vì Hẻm 1182 nhỏ, dân phơi cà phê đầy hai bên đường nên chạy cũng khó khăn vì sợ cán phải cà phê của dân.

ĐT 725 Bảo Lộc - Đà Lạt đã nâng cấp ngon lành