Hạng B2
10/3/14
109
2.342
93
Hôm 12/6 em mới đi, Từ Phan Rang đi Vĩnh Hy, đường 702 rất xấu. Em đi sedan, tới đoạn đang sẻ núi phải quay lại vì không đi nổi nữa. Thấy có đường xe máy mà không dám chạy.
Không biết các bác đi trước có phải đi đường 702 không :3dkhoc:

Hạng B2
22/2/12
242
182
43
Hôm 12/6 em mới đi, Từ Phan Rang đi Vĩnh Hy, đường 702 rất xấu. Em đi sedan, tới đoạn đang sẻ núi phải quay lại vì không đi nổi nữa. Thấy có đường xe máy mà không dám chạy.
Không biết các bác đi trước có phải đi đường 702 không :3dkhoc:
chỉ có mỗi đường 702 thôi bác. Hôm Tết em đi thì từ Phan Ranh đi Vĩnh Hy đường đang làm, xấu nhưng đi qua được.
Em tưởng tới hôm nay phải xong rồi chứ :( Nếu vẫn xấu chắc phải đi vòng lên Cam Ranh vòng vô Vĩnh Hy.

Hạng B2
10/3/14
109
2.342
93
chỉ có mỗi đường 702 thôi bác. Hôm Tết em đi thì từ Phan Ranh đi Vĩnh Hy đường đang làm, xấu nhưng đi qua được.
Em tưởng tới hôm nay phải xong rồi chứ :( Nếu vẫn xấu chắc phải đi vòng lên Cam Ranh vòng vô Vĩnh Hy.
Em nghĩ chắc phải cả năm nữa thì đường 702 này mới tạm ổn, giờ còn ngổn ngang lắm. Còn giờ nếu có đi lại thì em sẽ đi từ Cam Ranh vòng vô như bác.

Hạng B2
22/2/12
242
182
43
em mới đi Phan Rang - Vĩnh Hy sáng nay. So với hồi Tết em đi thì đã tiến triển nhiều. Các cầu đã xong hết trừ 1 cái. Các đoạn phải bò còn rất ít. Các đoạn đường mới xẻ núi thay cho đường cũ cũng đã hình thành. Em đồ là cuối năm nay là ngon. Trong khi chờ đợi thì em khuyên các bác nên vòng lên gần Cam Ranh rồi vô ĐT702 đi Vĩnh Hy.

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
em cũng mới đi về, đường từ Phan Rang ra Vĩnh Hy rải đá 1x2 hết rồi, đoạn sẻ núi làm đường rất ngắn chạy khéo tí tránh mấy cục đá là được mà, nói chung đường vậy sedan đi vô tư mặc dù hơi rần rần chút ( em chạy lac ex). Vịnh Vĩnh Hy đẹp nhưng phải đi tàu ra mới có chỗ tắm, chơi, ăn uống...ban đêm rất buồn, có vẻ không phù hợp với phụ nữ với trẻ em nên em đạp thẳng đường ra Cam Ranh về Nha Trang luôn. Vĩnh HY đi đàn ông không thì bơi lội, câu cá, ăn nhậu bụi vui nè.

Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Ngòai cung đường 702 như các bác đã biết , cung này đi hơi vất vả và phải hết năm 2014 may ra mới ổn được .
Hiện nay em thường hướng dẫn anh em đi theo đường QL1 , đến cầu Mỹ Thanh rẽ phải vào và đi thẳng các bác sẽ đi ngang qua các địa danh Bình Tiên , Bình Hưng cuối cùng là Vĩnh Hy .
Cung này đường đã hoàng chỉnh khỏang 90% . Cung này rất đẹp đán để đi . Đặt biệt ghé ăn hải sản tại đảo Bình hưng giá rỗ rẽ , hợp lý , bãi biển tắm rất trong xanh . À khu này rất nổi tiếng vê tôm hùm không thua gì đảo Bình Ba .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Bác khoadanh cho em xin vài thông tin về lộ trình, ăn nghỉ và chơi luôn dc không? E đang lên cái lịch cho nơi này vào đầu tháng 8. Tks Bac

Hạng B2
17/11/11
114
23
18
Các phác mới đi về cho e hỏi tí, e xuất phát từ Vtau đi Nha trang cuối tuần, nếu đi đường này và qlo 1 thì NTN. Em đang phân vân quá, trên xe có mấy bé, nghe nói Ql1 đang làm xấu lắm. Tks các bác