Hạng B2
4/7/11
150
2
0
scorp8x nói:
Thi thoảng có thớt rất thư giãn

bác chủ bán xe mần ăn kỉu này hay wá, chắc em cũng sắp bán nhà đi theo bác chủ
Bái fục bác :D

• Like
Reactions: PhuongST
Tập Lái
29/6/11
46
0
6
Vinh Hiển nói:
Ngay trong NH cũng có cho vay nóng để đáo hạn hoài chứ gì. Hình thức này đâu có lạ! Thuận mua vừa bán. Có ai ép mấy bác vay đâu mà ném đá ác quá.
:D Chính khách - Doanh nghiệp - Tội phạm ( Bank là trung gian ) : bình thường thui mà:p : có nhu cầu thì có nguồn cung:(, bản thân mình có những khi phát sinh trong công việc cần tiền khi xách giấy tờ tài sản ra bank làm thủ tục còn mệt nên alo dịch vụ ngắn hạn nầy cho nhanh, coi như bớt lợi nhuận hoặc hòa vốn:confused:.
Vui tí nha : Ngao - Sò - Ốc - Hến :
Quan huyện hỏi thầy Đề và Lý trưởng : - Dạo nầy tình hình trong thôn xóm làng ra sao rồi?
Cả hai thưa : - Dạ bẩm nhờ ơn đức Nhà Quan nên thôn xóm làng ta đầm ấm, cơm no đủ ăn đủ mặc hết ah.
Quan đập bàn, đứng dậy hất tung giấy tờ mặt đỏ phừng phừng nói : - Hai ngươi cai quản ra sao? như thế nào? mà để tình hình như vậy....êm ấm hạnh phúc hết thì tất cả chúng ta ( cán bộ ) lấy gì mà sống? cạp đất ăn ah...phải làm sao cho thằng nầy thưa thằng kia, cướp của, hiếp dâm, đốt nhà, phá nhà, phá làng xóm thì mình mới kiếm sống được chứ....hi1c.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/12/08
792
100
43
e vay bác 3% / tháng, thê chấp = 1 miếng đất tái định cư ngay Tp Biên Hoà, mới giao dịch trị giá 500tr
e hoàn toàn nghiêm túc nhé

Tập Lái
8/9/06
40
4
8
Cũng HAY HAY , xin tham gia cho vay .XE / nhà .LS : 2.2-3% ( phụ thuộc dài ngắn ..).mail trước nhu cầu rồi dt contact : [email protected] Xin cảm ơn.

Tập Lái
1/7/13
0
11
2
Em kinh doanh Căn hộ dịch vụ tổng vốn đầu tư 3 người là 4 tỉ trong đó 1 người góp chỉ 200 triệu đùng 1 cái nài nỉ đòi rút ra mua nhà do thân quan bao nhiêu năm nên đành miễn cưỡng đồng ý trong khi tiền mới dồn hết vào việc nâng cấp toàn bộ phòng ốc , lại xảy ra chuyện vợ em đùng đùng đòi bán nhà để mua căn hộ mới lại nợ ngân hàng thêm khoảng 200,000,000 triệu em không cho đổi thì vợ nói sẽ tự trả khoản tiền thiếu do mua nhà mới này nên miễn cưỡng đồng ý .
Việc 1 người rút ra 200 triệu bình thường thì không có gì khó khăn với em nhưng giữa lúc này khi em phải vay tạm người khác để đắp zô cộng với việc doanh thu bị giảm sút khi sửa chữa làm đầu óc em luôn suy nghĩ vẩn vơ không thể nào tập trung công việc được và rất lo lắng , bác nào đã gặp tình trạng tương tự tư vấn giúp em nhé.

Em hiện đang đứng tên trên 3 cơ sở kinh doanh kinh doanh có lợi nhuận , trực tiếp điều hành nhưng có thử hỏi ngân hàng thì họ không cho vay .

Hạng D
26/1/11
1.173
1.225
113
CỤ đứng tên 3 cơ sở kinh doanh có lợi nhuận, mà hỏi ngân hàng ko cho vay vài tăm thì hơi lạ...ngân hàng nào chảnh chó vậy ? hay thanh khoảng cụ chưa ổn ? hoặc cụ nằm vùng CIC

Tập Lái
27/10/16
8
8
3
43
em vừa bán xe , định mua miếng đất giá thơm nhưng ko kịp ngừoi ta mua mất , xe thì củng bán rồi nên tiền đó bác nào cần thì vay . điều kiện rất đơn giản : lãi suất 2.5% / tháng ( vì trực tiếp nên ko mất phí gì và giải ngân ngay nếu em thấy ok ) trả lãi đầu tháng , thế chấp ô tô do ngừoi vay đứng tên , bên cho vay đựoc dùng xe , có bảo hiểm 2 chiều , trị giá thị trừong 500tr trở lên . lh :0933037707 từ 7-21h . alộc .
:) bác ơi e cũng có it vốn giới thiệu e với. E nhận 1% Thôi.