Hạng B1
22/10/20
70
49
18
29
Cuối tuần này bác nào đi khai trương bến du thuyền chung với em k ạ , em còn trống 2 chỗ đi xem dự án dịp cuối tuần ạ

• Wow
Reactions: TG Real Estate
Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Trong 3 ngày 3-5/12 hàng loạt các tiện ích của Aqua City Khai trương điểm nhấn bến du thuyền 5 sao , bác nào muốn tham qua trải nghiệm lại dự án cứ inbox em nhé , sẵn tiện em mời các bác dùng cafe Phindeli tại dự án ngắm Sông Đồng Nai nhé

• Like
Reactions: 4bthang2b
Tập Lái
27/11/21
9
12
3
31
không phải chê chứ, Aqua City làm thay đổi diện mạo 1 khu vực. Tương lai có được như Phú Mỹ Hưng không thì chưa biết :))

• Like
Reactions: lazy man
Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
không phải chê chứ, Aqua City làm thay đổi diện mạo 1 khu vực. Tương lai có được như Phú Mỹ Hưng không thì chưa biết :))
Chắc là không. PMH sát ngay Q1. Người giàu ở PMH đi về Q1 rất gần, rất tiện. Aqua thì…

• Haha
Reactions: kyogod
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
15p ra dc đầu đường quốc lộ 51 =))
Các sale nhiều khi chém quá đà
Chuẩn bị mở bán vườn thượng uyển gì đó.
Hôm qua con bạn mà tui nói là gặp cả bạn mình (là tui) cũng hót hít các kiểu
Qua gặp nó,lại tiếp tục bài ca hót hít.ngay cả khu the suite cũng mới chỉ tăng mạnh từ cuối năm ngoái tới giờ.chứ trước đó 1 năm rưỡi thì cũng tăng chậm thôi,chứ chưa kể mấy khu bán sau này.
Kêu xây cái cầu nối tới đảo thì có cú hích,về hcm gần hơn.mình tưởng cầu gì.hóa ra là cái cầu bé nối từ đảo phượng hoàng ra hương lộ.móa,cái cầu đó thì liên quan gì tới hcm mà lôi vào.rồi kêu the suite bt đơn lập sang năm 2022 lên 20 tỷ ...
Tuần sau hẹn nó đi du thuyền.nhiều khi bực mình muốn hẹn sale khác đi nhưng nghĩ bạn bè,nếu mua thì cho bạn bè ăn cò chứ ai cho ng khác.với sale nào gặp cũng hót hít cả như nhau thôi.bực ở chỗ,chỗ bạn bè,bàn luận thực tình tí.chứ mấy lời hót hít sale khác nói thiếu cha gì mà phải nhờ nó nói.