Hạng B2
7/1/16
423
1.302
93
Tuyệt đẹp! Biên Hòa của mềnh cũng được thơm lây :D
không phải chê chứ, Aqua City làm thay đổi diện mạo 1 khu vực. Tương lai có được như Phú Mỹ Hưng không thì chưa biết :))

Hạng C
26/2/20
534
461
63
34
15p ra dc đầu đường quốc lộ 51 =))
Các sale nhiều khi chém quá đà
Chuẩn bị mở bán vườn thượng uyển gì đó.
Hôm qua con bạn mà tui nói là gặp cả bạn mình (là tui) cũng hót hít các kiểu
Qua gặp nó,lại tiếp tục bài ca hót hít.ngay cả khu the suite cũng mới chỉ tăng mạnh từ cuối năm ngoái tới giờ.chứ trước đó 1 năm rưỡi thì cũng tăng chậm thôi,chứ chưa kể mấy khu bán sau này.
Kêu xây cái cầu nối tới đảo thì có cú hích,về hcm gần hơn.mình tưởng cầu gì.hóa ra là cái cầu bé nối từ đảo phượng hoàng ra hương lộ.móa,cái cầu đó thì liên quan gì tới hcm mà lôi vào.rồi kêu the suite bt đơn lập sang năm 2022 lên 20 tỷ ...
Tuần sau hẹn nó đi du thuyền.nhiều khi bực mình muốn hẹn sale khác đi nhưng nghĩ bạn bè,nếu mua thì cho bạn bè ăn cò chứ ai cho ng khác.với sale nào gặp cũng hót hít cả như nhau thôi.bực ở chỗ,chỗ bạn bè,bàn luận thực tình tí.chứ mấy lời hót hít sale khác nói thiếu cha gì mà phải nhờ nó nói.
Cầu vàm cái sức bác ơi, thuộc tuyến hương lộ 2 60m kết nối về cao tốc chắc bác nghe k rõ, chứ cầu về đảo phượng hoàng thì nhanh thôi bác, xong 2 móng cầu và vài trụ ngoài sông rồi

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Cầu vàm cái sức bác ơi, thuộc tuyến hương lộ 2 60m kết nối về cao tốc chắc bác nghe k rõ, chứ cầu về đảo phượng hoàng thì nhanh thôi bác, xong 2 móng cầu và vài trụ ngoài sông rồi
Đâu.mình có hỏi lại mà.
Cầu nối tới đảo.mình mới hỏi đảo nào ???
Nói chung là aqua có nhóm khách hàng của nó.mình cũng khá quan tâm.
Có điều khi nào cần đã.
Mình là dân chơi hệ sào mẫu mà.giờ mới xây nhà.nên ko cần

• Like
Reactions: bdlmen123
Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
Các bác giúp em phát ạ!

Số là em có cọc cà thẻ 200tr dự án Aqua City của Novaland. Sau đó về xem căn trong tp thì thấy thích nên chốt ko lấy aqua nữa.
Sale Nova bảo cọc rồi ko lấy lại được chỉ bảo lưu chờ mua dự án khác. Như vậy có đúng không ạ? Có cách nào lấy lại không ạ.

Cảm ơn các bác

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM
Các bác giúp em phát ạ!

Số là em có cọc cà thẻ 200tr dự án Aqua City của Novaland. Sau đó về xem căn trong tp thì thấy thích nên chốt ko lấy aqua nữa.
Sale Nova bảo cọc rồi ko lấy lại được chỉ bảo lưu chờ mua dự án khác. Như vậy có đúng không ạ? Có cách nào lấy lại không ạ.

Cảm ơn các bác
Anh xem cái tờ giấy cọc có điều khoản lấy lại không? Nếu không thì sale đúng

• Like
Reactions: 4bthang2b