Với mục đích mua để ở thì thực sự e thông cảm với bác vấn đề này, không có cái gì hoàn hảo 100% được ạ, bác đang là KH của Nova thì chắc chắn Nova còn có trách nhiệm với bác ạ

trách nhiệm gì? chăm tưới cây hơn hả bạn?
chậm pháp lý, làm giảm gia tăng vốn gốc, giảm thanh khoản, giảm cơ hội của bđs, Nova có thể bù đắp lại chứ?

• Like
Reactions: Popen
mình nói vui với bạn vậy thôi
mình là người kết LakeView nhất OS này, cách đây nửa năm, mình có mở Topic: Tất tay vào LakeView.

mình khác bạn là ở chỗ mình công bằng với dự án, có sao thì mình bơm vá vậy. Khi tháng 1.2019, các anh ở box này đều nói Siêu thị LVC đang làm mạnh lắm..., mình có comment là nhìn vậy thôi, nhưng sắp dừng rồi, thế mà dừng thật (comment vẫn còn ở box này)

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
tiền xây căn nhà 261m2 ở Aqua, hết khoảng trên dưới 1tỉ4, Hợp đồng xây dựng mình có xem qua, bạn lên đây đưa tin 2tỉ6.
261 m2 hoàn thiện thô số lượng lớn giá 2.6 tỷ là biết sales tào lao rồi.
Hôm hội chợ bán hàng, có em sales còn bảo Nova sẽ bỏ tiền làm cầu nối Aqua City về Q9 nữa!
Mình cũng thích và là khách hàng của Nova, nhưng càng về sau, càng thấy mấy dự án của Nova giá thì cao nhưng vị trí kg có gì hấp dẫn, còn sales thì trình chém gió gia tăng kinh khủng.
Có vẻ Nova đang bắt đầu giai đoạn ăn vào tên tuổi và bào tối đa có thể.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/11/14
249
348
73
mình là người kết LakeView nhất OS này, cách đây nửa năm, mình có mở Topic: Tất tay vào LakeView.

mình khác bạn là ở chỗ mình công bằng với dự án, có sao thì mình bơm vá vậy. Khi tháng 1.2019, các anh ở box này đều nói Siêu thị LVC đang làm mạnh lắm..., mình có comment là nhìn vậy thôi, nhưng sắp dừng rồi, thế mà dừng thật (comment vẫn còn ở box này)
Anh Wuyến cho em hỏi là cái TTTM chỗ LVC có khởi động lại và xây dựng tiếp không anh? Tại em thấy góc q2 q9 cũng ở khá đông rồi mà xung quanh ko có cái TTTM nào cả.

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113

Mấy dự ớn của nổ ở quợn 2 như victori, lake view, water bay, brodard way, palace thì cái nào sẽ ổn nhất bác do hiện nay thằng nào cũng ngưng rồi?

Hạng B2
5/5/09
167
124
43
Em đang dính cái palace, ngưng mà vẫn đóng tiền. Giờ em muốn lấy tiền lại phải làm sao, nhờ cao nhân chỉ giáo ạ.

Tập Lái
10/8/17
2
4
2
30
Em đang dính cái palace, ngưng mà vẫn đóng tiền. Giờ em muốn lấy tiền lại phải làm sao, nhờ cao nhân chỉ giáo ạ.
Thì anh gửi sale nova bán lại. chênh lệch giờ không được nhiều.