Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Em nói đúng nè.
Người giàu thích mua những nơi vắng vẻ như Ecolakes Bình Phước, Bình Dương New City và Aqua City... để hưởng thụ khung cảnh tự do tự tại ngút tầm mắt không 1 bóng người. Kiếm đâu ra chỗ có thể phóng xe cả trăm km/h không cần thắng mà không sợ CA, không sợ cán người!
Nhớ lúc trước có cái dự ớn làng sen cũng một thời đình đám thiên hạ dập dìu như bướm lượn... giờ thì đìu hiu xơ xác éo có ma nèo thèm dòm tới...

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Nhớ lúc trước có cái dự ớn làng sen cũng một thời đình đám thiên hạ dập dìu như bướm lượn... giờ thì đìu hiu xơ xác éo có ma nèo thèm dòm tới...
Anh nói đúng. Mỗi lần đi ngang Làng Sen Long An, Phúc Khang của bà Thanh Mẫu là phải chửi! Èo mịa, 1 bãi đất chôn biết bao chiến sỹ!

• Like
Reactions: anphanbb
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Em này khó tính quá, khen không có 1 câu, toàn chê với bai và dìm hàng. Người ta làm ra hàng ngàn căn nhà cho dân ở, em này dã làm dc gì chưa mà suốt ngày sủa như gì. Liêu sau này có tự vả mồm mình không?

Nova cho không dân ở hả bác?

Hạng B2
8/5/09
224
493
63
Em này khó tính quá, khen không có 1 câu, toàn chê với bai và dìm hàng. Người ta làm ra hàng ngàn căn nhà cho dân ở, em này dã làm dc gì chưa mà suốt ngày sủa như gì. Liêu sau này có tự vả mồm mình không?
Quan điểm mình là:

1. Có sức chơi có sức chịu
  2. Chơi dao có ngày đứt tay
  3. Một vài dự án đầu thì khả dĩ chấp nhận rủi ro pháp lý, nhưng hầu hết dự án qua nhiều giai đoạn thì phải gọi kiểu khác. Giao nhà ở rồi mà chưa có HĐMB, thu đến 90-95% tiền???

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93
Hay cho cái câu:
Làm ra hàng ngàn căn nhà cho dân ở!!!

Novaland làm từ thiên hả các bác???

Tui mới nghe lần đầu tiên trong đời áh!

Mấy thằng ku ngáo đá thì tranh luận làm gì bác ơi, ngu như bò mà tỏ ra nguy hiểm

Em thì ko bao giờ đi tranh luận với mấy con bò

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B1
21/3/19
57
25
3
42
Mấy thằng ku ngáo đá thì tranh luận làm gì bác ơi, ngu như bò mà tỏ ra nguy hiểm

Em thì ko bao giờ đi tranh luận với mấy con bò
Em trẻ trâu này mới đi Bình Ba Châu Đức về ah? Sủa lung tung vậy e?

Hạng B1
21/3/19
57
25
3
42
Hay cho cái câu:

Có mấy anh rảnh rổi như bác đây ăn nằm trên mạng kể cũng vui, lúc nào cũng tiếp chuyện thiên hạ dc. Mí ảnh làm gì cũng vì mục đích riêng mí ảnh thôi, bơm vá kiếm tiê
Hay cho cái câu:

Tôi có nói chổ nào cho không hay từ thiện k mấy anh?

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Mình thông cảm cho hoàn cảnh và tâm trạng anh nên kg cãi nhau.
Tranh luận phải có lý lẽ.
Mong anh cư xử có văn hóa.