Hạng C
4/6/07
777
7.175
93
53
15%/ năm trong 3 năm. Vãi linh hồn. Nova lobby thị trường BDS lên 100% trong 3 năm hay sao mà tự tin thế hay năm sau bể như Con co bay

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Bác là gì mà tôi ko có quyền hỏi? haha, bác sao thế?
Bác đưa thông tin ko chính xac, thì tôi chỉnh thôi. Sao lại la toáng lên thế?
Bác là kẻ binh vực cho novaland thì tui éo có nhiệm vụ trả lời bác!
Bác tưởng bác là ai???

Thế thì cái éo giề đây???

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Lại quy chụp nữa, tôi thấy bác nói ko chính xác thì tui chỉnh bác, hỏi xem bác đã biết gì mà bác to mồm quá. Giờ bác lại quy chụp tôi bênh vực nova?
Haha, Nova chả cho tôi đồng bạc nào cả, nhưng tôi thích chỉnh mấy loại người to mồm mà chả biết gì! haha

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Bác tưởng bác là ai???

Thế thì cái éo giề đây???
Không cần phải chỉnh sửa comts đâu, chi vất vả vậy? Cái topic đã dc tranh luận và nêu rất nhiều vấn đề rồi. Chịu khó đọc đi bác, bác như leo lẻo, copy link từ topic nay qua topic khác làm gì thế haha.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Lại quy chụp nữa, tôi thấy bác nói ko chính xác thì tui chỉnh bác, hỏi xem bác đã biết gì mà bác to mồm quá. Giờ bác lại quy chụp tôi bênh vực nova?
Haha, Nova chả cho tôi đồng bạc nào cả, nhưng tôi thích chỉnh mấy loại người to mồm mà chả biết gì! haha
Kẻ náng bi ko biết ngượng kia im mồm đi.

Muốn cho thiên hạ biết novaland bán nhà mấy năm trời chưa có sổ làm thiên hạ căng băng rôn thì cứ việc nhoé!

Tui nghỉ từ khi có cái thớt kia là người ta phải dè chừng mua hàng của novaland rồi. Bác muốn khuấy cho nó hôi rình thúi um lên thì cứ việc. Cho thiên hạ tỏ tường luôn!!!

Hố hố....

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Kẻ náng bi ko biết ngượng kia im mồm đi.

Muốn cho thiên hạ biết novaland bán mấy năm trời chứ có sổ làm thiên hạ căng baeng rôn thù cứ việc nhoé!

Tui nghỉ từ khi có cái thớt kia là người ta phải dè chừng mua hàng của novaland rồi. Bác muốn khuấy cho nó hôi rình lên thì cứ việc.

Hố hố....
Giờ Nova có phá sản, hay ko ai mua dự án của nó tôi cũng chả ảnh hưởng gì, tôi chỉ thích chỉnh mấy loại người to mồm mà chả biết gì thôi bác àh! haha.

• Like
Reactions: thanhtung109189
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Giờ Nova có phá sản, hay ko ai mua dự án của nó tôi cũng chả ảnh hưởng gì, tôi chỉ thích chỉnh mấy loại người to mồm mà chả biết gì thôi bác àh! haha.
Kệ. Bác nói thế éo lào cũng chả có xi nhê với tui!
Tui chỉ cọi như tiếng rắm đánh lên thôi!

Vấn đề là cho novaland lên sóng miệt mài luôn!

Hố hố....

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Kệ. Bác nói thế éo lào cũng chả có xi nhê với tui!
Tui chỉ cọi như tiếng rắm đánh lên thôi!

Vấn đề là cho novaland lên sóng miệt mài luôn!

Hố hố....
cách ăn nói của bác và những gì bác cmts cũng đủ hiểu bác thuộc hạng người gì rồi. :) peace.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
cách ăn nói của bác và những gì bác cmts cũng đủ hiểu bác thuộc hạng người gì rồi. :) peace.
Cái lày gọi là tuỳ cơ ứng biến!

Kẻ náng bi bảo vệ cho novaland ko biết ngượng mồn kia thì ko cấn phải khách sáo làm cái éo giề!!!

Hố hố hố,..

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Dự án nào của Nova cũng ko có sổ hả bác?

Nổ nói cho đúng thì còn anh Vũ chống lưng thì còn ra Sổ. Giờ anh Vũ qua Juventus thì có Giấy lộn gì thì xài tiếp Giấy lộn đó.

Lịch sử thì đáng lẽ Nổ chết từ hồi đứt thanh khoản, cấn nợ nhà Thầu Sun Rai Sao bằng căn hộ. Sau bắt tay anh Vũ thế lực đen ôm dự án pháp lý lủng, bán lụi không hợp đồng Mua bán, làm được 1 số dự án.... Giờ thì..... cái nào có cái nhà cố thủ còn đỡ, như con Madison, thành tang vật vụ án luôn là xong.... Sổ sách gì tầm này nữa.
Năm nay toang thêm mấy con Condotel ế, với con Aqua vùng sâu vùng xa nông thôn.... thì thanh khoản khỏi bàn...