Hạng B2
2/5/19
136
343
81
wow. Sau Palm Marina là Aqua. Các nhà đầu tư nên đồng hành cùng cđt chứ k có ôm bom lướt sóng nghen, đồng hành xây luôn cây cầu bắt qua sông ĐN, nâng tầm hạ tầng cho khu vực Đông Nam Bộ.
Mấy ông sale nào mạnh dạn nói Nova tài trợ cầu này để bán được hàng thì đề nghị trừ lương và chuyển vô quỹ hỗ trợ xây cầu :D:D

Hạng D
12/7/13
2.069
7.699
133
Hồ Chí Minh
Nhìn sơ thấy vậy nhưng không phải vậy (cách nhau mấy km cơ mà), riêng làm cái đường dọc sông ra dự án cũng tốn kha khá tiền, rồi Nova mua lại dự án này từ Vina Capital... đội chi phí kha khá. Nói chung là ai đầu tư thì đầu tư, chứ em thì Never.
Theo mình thì chi phí k chênh nhau nhiều đâu
Dự án AQUA CITY của Novaland ở thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Attachments

Hạng B2
4/4/18
117
77
53
cđt cũ là Donacorp, vinacapital. Nova đang mua lại cổ phần nên mới có vụ thanh toán chậm 36 tháng đó, từ từ hoàn thiện pháp lý rồi mới triển khai xây được
Ra là vậy. Cảm ơn bác nha.

Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Sẵn rao ké em có 1 nền chính chủ Biên Hòa NCT, 100m2 mặt tiền trường học giá 15t/m ai có nhu cầu ib em nhé :p

Hạng D
12/7/13
2.069
7.699
133
Hồ Chí Minh
Thì đó, tại e nghe có sale nova báo là Nova sẽ xây 1 cầu bắt qua q9, hoang đường
nực cười nhất là mấy em sale nghe lời quản lý xong bơm NV làm đường song hành kết nối Palm Marina nữa
NV giờ tuyển sale đại trà toàn mấy em tin tin mất chất quá