Hạng B2
6/3/11
272
2.054
93
Nghe mấy bạn sale bảo là xây cầu từ Vinhomes qua để kết nối với Biên Hòa và QL51, chắc lại lùa gà hả các bác ?!?
- Nếu xây cầu trong nội bộ địa phương đã chua rồi, cái này là cầu nối của 2 tỉnh, duyệt phương án thì phải bộ giao thông trình thủ tướng, ròi xác định cấp, quy mô, giải tỏa tái định cư, nghe tói muốn ê răng rồi, có tiền cũng chưa chắc được duyệt nhe

• Like
Reactions: Janus
Hạng D
12/7/13
2.070
7.732
133
Hồ Chí Minh
Hi Bác. Em Sale HT Đây ạ. Cầu đó sẽ do nhà nước TPHCM xây. Được nghe thông tin là Đồng Nai trúng thầu cây Cầu này ạ. Không có chuyện Nova xây đâu bác ơi. Với Lại từ Biên Hoà NewCity đến dự án AQUA này chỉ tầm 3-4km thôi bác ơi Làm gì tới 10km ạ. Sau này đường Hương Lộ 2 xong thì di chuyển chắc tầm 3phut là tới ạ. Em còn vài nền từ chủ đầu tư Giá chỉ 15tr m2. Bác ới em gửi thông tin cho bác kham khảo ngen
Ờ, mới để ý cái 10km :D
sale NV quảng cáo từ Aqua về trung tâm hành chính Q2 20 phút mà lại nói từ Aqua tới BH new 10km hay thật :D

Hạng B2
25/2/19
409
4.414
156
41
Hi Bác. Em Sale HT Đây ạ. Cầu đó sẽ do nhà nước TPHCM xây. Được nghe thông tin là Đồng Nai trúng thầu cây Cầu này ạ. Không có chuyện Nova xây đâu bác ơi. Với Lại từ Biên Hoà NewCity đến dự án AQUA này chỉ tầm 3-4km thôi bác ơi Làm gì tới 10km ạ. Sau này đường Hương Lộ 2 xong thì di chuyển chắc tầm 3phut là tới ạ. Em còn vài nền từ chủ đầu tư Giá chỉ 15tr m2. Bác ới em gửi thông tin cho bác kham khảo ngen
"Nhà nước TPHCM", "Đồng Nai trúng thầu" chẳng biết tí gì Luật đầu tư, đấu thầu mà cứ chém với khách thế này nguy hiểm quá.

Hạng D
26/9/09
1.967
6.084
113
chính sách này quá hay
No bán hàng cho khách như gửi tiết kiệm ấy
thanh toán chậm , giao nhà lâu

p/s: ngon , dự án Long Hưng hưởng lợi rồi

Hạng D
26/9/09
1.967
6.084
113
Tính ra NoVa bán hàng rất tốt.
Dự án nào ra hàng cũng bán sạch cho dù giá bán cho 10-15 năm sau.
Vài năm trước quy hoạch bài bản và bán giá cao. Nhưng giờ thì đua làm dự án theo kiểu mì ăn liền và lùa khách hàng.
Mở bán nội bộ và thu tiền 20-25% và sau đó chuyển nhượng cty sở hữu dự án và vỏ chạy.
cơ bản là cdt đã ổn định bộ máy
1. uy tín đã có
3. đội ngũ sale chuyên nghiệp
2. thiết kế chính sách bán hàng tốt thì cứ thế mà "trôi" thôi

p/s: có 1 số KH ko chuyen đầu tư , cứ hàng nova là phang , cdt khác ko qtam :D

Hạng B2
10/7/17
227
128
71
41
cơ bản là cdt đã ổn định bộ máy
1. uy tín đã có
3. đội ngũ sale chuyên nghiệp
2. thiết kế chính sách bán hàng tốt thì cứ thế mà "trôi" thôi

p/s: có 1 số KH ko chuyen đầu tư , cứ hàng nova là phang , cdt khác ko qtam :D
Dào này HT, NVL, NL ,... đổ quân về vùng ven mạnh nhĩ, sale HT ngày nào cũng gọi tiếp thị dự án ở tận Vĩnh Long, còn thòng thêm các câu kiễu như: nóng, hot, bán gần hết,... vãi cả

Tập Lái
27/6/18
28
11
3
32
chán máy ông sale No, HT ghê, thị trường đang chững, sale chạy ko ra deal chứ chốt khách kiểu đó thì làm cho bong bóng phình ra thêm. còn thêm CĐT dạt ra tỉnh, bán hàng sợ không chạy, nên kéo các sàn ngoài vào làm thị trường, hàng thơm trong TP thì tự bán, tánh kỳ ghê...

Tập Lái
22/1/16
10
49
13
40
Dào này HT, NVL, NL ,... đổ quân về vùng ven mạnh nhĩ, sale HT ngày nào cũng gọi tiếp thị dự án ở tận Vĩnh Long, còn thòng thêm các câu kiễu như: nóng, hot, bán gần hết,... vãi cả
Mình dân VL, đất ở VL bao la có ma mà mua, gần vincom VL đất ở 5trd có đầy mà HT bán 10 trẹo khu vùng ven.