Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Em vừa mới chốt lời một lô bên KT tính ra giá chênh CL 280tr mà MG lấy hết 75tr rồi :(, nhưng cũng ổn nếu so với giá hd ban đầu bỏ ra. Bên này xác định giao nền còn lên nữa vì hạ tầng quy hoạch đẹp, nhưng mà tiến độ làm hạ tầng HT làm chậm quá, hd kí tháng 9 tính ra là gần giao nền rồi mà hạ tầng còn ngổng ngang :(

• Like
Reactions: GunBlade
Hạng B2
21/7/18
141
78
28
34
Bên này tình hình bao giờ giao nền ra sổ các bác nhỉ. Em cũng có 1 lô HV sau trường học định ra

Hạng C
3/10/15
551
790
93
Em vừa mới chốt lời một lô bên KT tính ra giá chênh CL 280tr mà MG lấy hết 75tr rồi :(, nhưng cũng ổn nếu so với giá hd ban đầu bỏ ra. Bên này xác định giao nền còn lên nữa vì hạ tầng quy hoạch đẹp, nhưng mà tiến độ làm hạ tầng HT làm chậm quá, hd kí tháng 9 tính ra là gần giao nền rồi mà hạ tầng còn ngổng ngang :(
Vậy xem như bằng lãi ngân hàng. Vậy là còn đỡ. Nghe nói HT giữa năm sau mới giao nền. Còn sổ thì chịu.

Hạng C
3/10/15
551
790
93
Giá gốc 1,1 tỷ bác, 200 là trừ hết phí môi giới với bán gấp đó bác, mà mình để khoản ba bốn năm mới bán, khu này xác định ôm lâu dài mới ngon bác ah
Bác kiếm cái ngân hàng nào mà 1 tỷ góp dần cuối năm lấy 150 triệu thôi cũng đc e vào góp, 50 triệu bác ăn huê hồng nhé!

Đây, 1,1 tỷ. Và đã hơn 1 năm rưỡi rồi anh, giờ còn chưa giao nền nữa thì khi nào đến sổ chứ ???

Lãi suất 8% năm thì cũng 12% rồi.

Tập Lái
2/4/18
45
27
3
34
Đây, 1,1 tỷ. Và đã hơn 1 năm rưỡi rồi anh, giờ còn chưa giao nền nữa thì khi nào đến sổ chứ ???

Lãi suất 8% năm thì cũng 12% rồi.
Ở đâu hơn một năm rưỡi bác, bác có mua ở dự án không? và đóng một lúc một tỷ với đóng từng đợt đến bây giờ là một tỷ nó khác nhau không? Ở đây ai cũng có học vs tính toán cả không phải như mấy trang youtube live stream mà phát biểu vậy. Người ta cười vô mặt @@

Hạng C
3/10/15
551
790
93
Ở đâu hơn một năm rưỡi bác, bác có mua ở dự án không? và đóng một lúc một tỷ với đóng từng đợt đến bây giờ là một tỷ nó khác nhau không? Ở đây ai cũng có học vs tính toán cả không phải như mấy trang youtube live stream mà phát biểu vậy. Người ta cười vô mặt @@

:)))))))

Tập Lái
22/3/19
22
3
3
35

Lô bác lô nao vay? Tổng la bao nhiều??