Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Nhiều khi gặp thành phần tay nhanh hơn não chả buồn khai sáng. Chắc cậu chỉ đọc tiêu đề thấy có chữ “Long” giống giống nhau rồi vào đây post thôi chứ chả biết gì về dự án.
Tôi chả bênh gì CĐT cho mệt thân, nhưng mà thành phần anti và tay nhanh hơn não thì nên bị vạch mặt. Kể cho mà nghe, mụ Gà Đồng anti-Vin từng phán như đúng rồi về đất Vin Q9 có đất công rồi bị tôi bóc mẽ và từ dạo ấy không hiểu sao mất tăm trên OS (đến nay Vin đã đóng tiền sdđ và ký HĐMB), chắc mụ ấy đầu thai qua nick khác rồi.
Anh em nào khai sáng cho cậu này về pháp lý và ranh Khu Kinh tế mở Long Hưng và dự án trong topic này giúp mình nhé.
Môi giới mùa đất đai đóng băng khổ anh nhỉ .

Hạng B2
19/10/18
141
143
43
Haha, trứng cùng một mẹ gà Đồng nỡ ra nên bản tính không đổi, sau khi anti ngu bị bóc mẽ không còn đường nào chối thì bị gắn cho người khác cái mác sales thôi chứ làm gì khác được?
Lần sau có thông tin chính xác hãy vào anti nhé. Cả xe ôm công nghệ còn biết 2 khu cách nhau bao xa mà cậu cố đánh đồng thì đúng là làm trò hề cho trẻ con cười.

• Like
Reactions: thanhtung109189
Hạng B1
16/12/13
85
32
18
Em không rành cái BHNC trong sân golf, nhưng cho em hỏi cái tin 'kết luận thanh tra' dự án Long Hưng phía trên thực hư thế nào vậy mấy bác? Em thấy dãy shophouse xây hết rồi, phía đối diện cũng đã có nhiều nhà xây và ở (không phải dãy tái định cư). Thanks

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Em không rành cái BHNC trong sân golf, nhưng cho em hỏi cái tin 'kết luận thanh tra' dự án Long Hưng phía trên thực hư thế nào vậy mấy bác? Em thấy dãy shophouse xây hết rồi, phía đối diện cũng đã có nhiều nhà xây và ở (không phải dãy tái định cư). Thanks
Hỏi anh cò @LieuVoTam kìa anh. Anh ấy biết hết mà

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Cái này nằm thuộc phường Phước Tân không liên quan gì đến Long Hưng của Donacorp. Pháp lý sổ có từ 2007, sổ chung đứng tên Golf Long Thành, những người mua bên này sau khi đóng đủ 95%, xong hạ tầng giao nền sẽ bắt đầu ra sổ riêng, dự kiến theo hợp đồng thì những người mua đợt đầu thì đầu 2020 sẽ bắt đầu tiến hành ra sổ. Bác đừng có nghe mấy thánh không biết gì phát biểu lung tung. Mấy thánh đó chỉ chém gió là giỏi thôi

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Vì thấy anh bênh CĐT như đúng rồi. Trong khi thực tế số lừa đảo vừa bán vừa thế chấp quá nhiều. Tỉnh lại đi anh
https://tuoitre.vn/de-nghi-som-ket-...ai-kinh-te-mo-long-hung-20190820125601737.htm
NGÀY 20/8/2019, UV BCT Võ Văn Thưởng yêu cầu thanh tra CP làm rõ đền bù đất tại Bien Hoa New City (dự án Long Hưng). sắp có chuyện to rồi. chả có sổ đỏ mà giao cho nhà đầu tư đâu
Bác phát biểu như vậy là biết bác chỉ chém là giỏi rồi. Biên Hoà New City là dự án của Long Hưng ???

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
chờ
Bác phát biểu như vậy là biết bác chỉ chém là giỏi rồi. Biên Hoà New City là dự án của Long Hưng ???
anh cứ chờ đi xem khi nào có sổ nha anh. đừng nói sớm quá kẻo lại nghẹn

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/4/18
45
27
3
34
Nay mới ra thăm đất về, cơ bản cống nước đã làm hết, đã trải đá xanh và lu mịn, chỉ còn lát gạch vỉa hè vs đặt trụ đèn vs cây xanh là full option rồi các bác, Cơ mà sao thằng đối diện nó làm thần tốc quá các bác xong luôn rồi các bác ah

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
oke bác. Em dám chơi thì dám chịu, chứ không phải chỉ giỏi chém như bác đâu nên bác cũng không phải lo giùm em ạ.
tui rảnh quá hay sao mà đi lo giùm anh. tôi còn chả biết anh là ai. anh này buồn cười