Hạng D
8/6/17
2.232
1.803
113
Hồ Chí Minh
Nhà thực tế nhé các bác

Attachments

Hạng B1
30/9/22
99
154
33
35
Bữa nhận nhà mình có đi tham quan thì đúng là capitaland luôn làm nội khu quá đẹp và chuẩn , nếu mua bây giờ giá mới thì được ưu đãi nợ và gốc 2 năm không trả nhé , vô trước 30% .

Vẫn đang ngắm nghía hàng sang lại , nếu đúng quy hoạc trong 5 năm dẹp được khúc đăng trước cho đep lại chắc ngon lành .

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng D
8/6/17
2.232
1.803
113
Hồ Chí Minh
Bữa nhận nhà mình có đi tham quan thì đúng là capitaland luôn làm nội khu quá đẹp và chuẩn , nếu mua bây giờ giá mới thì được ưu đãi nợ và gốc 2 năm không trả nhé , vô trước 30% .

Vẫn đang ngắm nghía hàng sang lại , nếu đúng quy hoạc trong 5 năm dẹp được khúc đăng trước cho đep lại chắc ngon lành .
Bữa có bé em nó nhắn qua kêu bán dùm căn khách nó 1 PN 4.9 tỷ nà bác :rolleyes:

Hạng B1
30/9/22
99
154
33
35
Bữa có bé em nó nhắn qua kêu bán dùm căn khách nó 1 PN 4.9 tỷ nà bác :rolleyes:

Căn đó mình biết , nay xuống gần 4,8 tỷ , Nói chung giá đó vẫn chưa đẹp , mình sẽ chờ thêm đến nhận nhà tháng 12 này xem , một là sẽ xuống thấp còn không thì giá sẽ lên , theo dự đoán của mình sẽ có căn bán thấp vì dong tiền khó khăn đợt này khó đóng , còn nếu không thì thôi , không mua bác ạ .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/6/17
2.232
1.803
113
Hồ Chí Minh
Căn đó mình biết , nay xuống gần 4,8 tỷ , Nói chung giá đó vẫn chưa đẹp , mình sẽ chờ thêm đến nhận nhà tháng 12 này xem , một là sẽ xuống thấp còn không thì giá sẽ lên , theo dự đoán của mình sẽ có căn bán thấp vì dong tiền khó khăn đợt này khó đóng , còn nếu không thì thôi , không mua bác ạ .
bên này giờ cũng đang kẹt vụ ko đóng thuế đc nên mấy căn chuyển nhượng treo cả o_O

Hạng B1
30/9/22
99
154
33
35
Ừm anh, em cũng mới biết vụ sang nhượng chưa đóng thuế đc

Lúc đầu cũng tính cọc căn 2 PN bên block C vì thấy ổn hết mà giờ nghe tin này thì còn lằng nhằng quá nhỉ bác , bên quận 4 giờ mấy chung cư mới mới mình thấy đều vướng nhiều thứ .

Hạng C
17/9/18
816
574
113
Lúc đầu cũng tính cọc căn 2 PN bên block C vì thấy ổn hết mà giờ nghe tin này thì còn lằng nhằng quá nhỉ bác , bên quận 4 giờ mấy chung cư mới mới mình thấy đều vướng nhiều thứ .
Capitaland mà a lo gì, vấn đề là thời gian họ xử lý thôi, chứ ko phải sai phạm gì.

Hàng cdt vẫn còn Cello và Alto

• Like
Reactions: Yakumo Nguyen
Hạng B1
9/8/19
77
465
53
Bên đây lúc mở bán là giá bao nhiêu các bác? dự án này hình như bán cũng 4 năm rồi thì phải.