Hạng C
8/10/11
587
545
93
Các bác ơi, em mù thông tin bđs, các bác có tin gì từ dự án Dela sol của Capital land không ah, em định mua ở,
Diện tích tim tường 75m2
Diện tích thông thuỷ 65m2 là sao các bác
Giá đang thuế phí là 100tr/m2

Hạng D
8/6/17
2.232
1.803
113
Hồ Chí Minh
Các bác ơi, em mù thông tin bđs, các bác có tin gì từ dự án Dela sol của Capital land không ah, em định mua ở,
Diện tích tim tường 75m2
Thông thủy là dt còn lại bác sd đc đã trừ đi mấy phần tường vách này nọ đó

Hạng B2
20/3/19
391
2.825
121
Diện tích tim tường 75m2
Tim tường là nó tính vô bên trong cái tường luôn.
Thông thủy là không gian mà bác sử dụng trong nhà.

Hạng C
7/9/18
683
5.484
93
From Anam Hội
Diện tích tim tường 75m2
ko nên mua vì giá cao và ko đáng

• Like
Reactions: natchan1 and nmd@
Tập Lái
17/2/20
45
22
8
29
Em đang bán căn dự án này luôn, dự án đẹp, cđt uy tín, tiện ích đa dạng nhất quận 4. nếu bác mua ở thì bác nên cân nhắc mua hàng chuyển nhượng giá tốt hơn nhé, giá cđt giờ cao rồi bác à

21/10/16
18
10
3
29
DỰ ÁN DELASOL NGÀY HÔM NAY THẾ NÀO??? Liệu có kịp bàn giao cho cư dân Q4/2023.

Chủ đầu tư và nhà thầu xây dựng SICC đang ngày đêm hoàn thiện gấp rút để bàn giao nhà cho các chủ nhân mua DeLaSol giai đoạn 1.

- Dự kiến bàn giao Tháng 10/2023, cho những cư dân sở hữu căn hộ giai đoạn 1/2018
- Q4/2023 bàn giao nhà cho khách hàng thanh toán nhanh.
- Q1/2024 bàn giao nhà cho khách hàng thanh toán chuẩn.

Có thể thấy, Chung cư DeLaSol đã hoàn thành gần 70% công trình. Từ giờ đi dọc Võ Văn Kiệt đến đoạn Cầu Nguyễn Văn Cừ có thể nhìn thấy 3 toà tháp cao, Ngay mặt sông, đã sơn tường với tone màu chủ đạo Xám, đồng và nhấn nhá điểm suyến trắng đen tuỳ theo concept của từng tháp... Hay đọc đường Trần Xuân Soạn, nhìn trực diện mặt chính dự án DeLaSol.

- Chủ đầu tư đang trong quá trình hoàn tiện tiện ích bên trong, hoàn thiện một số căn hộ, để sớm bàn giao cho cư dân.
- Vì ban giao hoàn thiện cao cấp, bếp hoàn thiện và lót cả gạch bếp độc lạ, tủ bếp và thiết bị bếp. Thiết bị vệ sinh, tủ quần áo, máy lạnh... để đảm bảo rằng đồng bộ và chỉnh chu nhất cho khách hàng.

Cùng điểm lại những lý do DeLaSol vận có thể bán tốt, ngay lúc thị trường hoang mang như lúc này.

3 lý do DeLaSol chiếm sóng thị trường và chinh phục nhà đầu tư khi thị trường khó.

✅1. Chủ đầu tư bảo chứng cho chất lượng dự án.
Capitaland: chủ đầu tư Singapore đã có kinh nghiệm phát triển BĐS ở Việt Nam hơn 28 năm, uy tín được thẩm định qua thời gian.
Dự án nhà ở đầu tiên là nằm tại khu dân cư cao cấp hiện đại bậc nhất Thảo Điền-An Phú, đã bàn giao được hơn một thập kỷ, đến hiện tại vẫn đi vào vận hành tốt, đa dạng tiện ích cao cấp và mảng xanh.

✅2. Quy hoạch nâng cấp và kết nối vùng của Quận 4 trong tương lai.
Khác với những con đường Khánh Hội, Hoàng Diệu, Tôn Thất Thuyết là con đường hiếm hoi của quận 4 chưa được nâng cấp, hoàn thiện giải toả. Đây cũng chính là đòn bẩy hạ tầng để giá trị bất động sản khu vực này nâng tầm trong tương lai.
Bên cạnh đó, Cầu Thủ Thiêm 3 kết nối với khu đô thị mới Thủ Thiêm - trung tâm tài chính mới của TP còn là điểm sáng hạ tầng trong dài hạn của quận 4.

✅ 3. Ngoại lệ duy nhất: chủ đầu tư hỗ trợ chính sách thanh toán lãi suất ngân hàng.
Lần đầu tiên, CapitaLand hợp tác với đưa ra chương trình vay hỗ trợ gốc và lãi 24 tháng cùng Vietcombank sau khi bàn giao nhà, đây là chương trình không những thể hiện tiềm lực tài chính lớn mạnh của CĐT mà còn sự chung tay hỗ trợ khách hàng trong thời kỳ lãi suất ngân hàng tăng cao.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
21/10/16
18
10
3
29
DỰ ÁN DELASOL QUẬN 4, HIỆN NAY RA SAO? LIỆU CÓ BÀN GIAO ĐÚNG Q4/2023
KHI ÂM NHẠC “KỂ” CHUYỆN KIẾN TRÚC

Hãy cùng ngắm nhìn các hình ảnh tiện ích thực tế và cảm nhận các “nốt nhạc” kiến trúc được trau chuốt trong bản hoà ca dần được hoàn thiện!
‼️
Điều gì “Âm Nhạc” góp phần quan trọng vẽ nên linh hồn dự án.
Chúng ta hẹn nhau thứ 7- 19/8/2023 để biết rõ hơn được không!
Địa chỉ: Trung tâm thương mại Oxygen- 628C Võ Nguyên Giáp ( Xa Lộ Hà Nội) Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức.
----
THE SOUND OF ARCHITECTURE

Feel the joyful beat flowing in these modern facilities as we are ready to bring you the melody of your lifetime!
#CapitaLand #CapitaLandDevelopment #CapitaLandDevelopmentVietnam #EnrichingLives #UpliftingCommunities #realestate #DeLaSol #LivetotheBeat #chungcuquan4 #ERAVietnam #GalaxyDivision #NhaPhoChinhChuDocQuyen #ChoThueCanHoSaiGon #ChuyenNhuongBDSKhuNamQ4Q7NhaBe

Attachments

Hạng B2
11/3/15
109
165
43
35
Diện tích tim tường 75m2
Mình thấy mấy căn san nhượng rao tầm hơn 80tr/m2 thôi mà nhỉ, nhìn xung quanh xập xệ hơi oải mà được cái DA xây nhìn đẹp, vị trí ổn, đi đâu cũng tiện