12/10/07
2.646
10.496
113
Anh cũng kinh nghiệm quá heng! :p
Giờ, lấy ý tưởng câu chuyện này, mấy anh sale bên Swan mà dựng bài kể một câu chuyện sản phẩm khác hẳn đi thì có lẽ nhà bán hết sạch trong vòng một nốt nhạc. Chứ cứ loanh quanh ba cái cầu Cát Lái thì đến bao giờ mới hết hàng tồn:

Bạn tôi là một tên đại gàn dở!
Thời hạ tầng giao thông thành Hồ mở mang ầm ầm, sốt đất sôi sùng sục bên quận 9, thu hút nhà đầu tư khắp mọi miền tổ quốc...thì bạn tôi lại ngu ngơ lạc bước qua xứ Nhìn Trệch, bỏ mấy tỉ mua một cái Swan.
Cầu chẳng có. Đường đi thì khó. Vợ con chán chả thèm ngó...
Suốt từng ấy năm...Chỉ mỗi mình con bé giúp việc xinh xắn hưởng hết

:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Giờ, lấy ý tưởng câu chuyện này, mấy anh sale bên Swan mà dựng bài kể một câu chuyện sản phẩm khác hẳn đi thì có lẽ nhà bán hết sạch trong vòng một nốt nhạc. Chứ cứ loanh quanh ba cái cầu Cát Lái thì đến bao giờ mới hết hàng tồn:

Bạn tôi là một tên đại gàn dở!
Thời hạ tầng giao thông thành Hồ mở mang ầm ầm, sốt đất sôi sùng sục bên quận 9, thu hút nhà đầu tư khắp mọi miền tổ quốc...thì bạn tôi lại ngu ngơ lạc bước qua xứ Nhìn Trệch, bỏ mấy tỉ mua một cái Swan.
Cầu chẳng có. Đường đi thì khó. Vợ con chán chả thèm nói gì nó...
Suốt từng ấy năm...Chỉ mỗi mình con bé giúp việc xinh xắn hưởng hết

:D:D:D
Bé giúp việc xinh xắn hay là mụ nạ dòng giúp việc lỡ cái thì đêm đêm rước giai về cái ngôi nhà chủ để hoang đó mà tha hồ mặc sức mây mưa...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/11/15
387
8.247
93
38
Tới đâu rồi các anh, em cung cấp thêm thông tin cho các anh vững tâm khi đã mua swan park là những cái dự án mang tên swan, nghĩa là CDT khác đã mua và hoàn thành nghĩa vụ với nhà nước, thì không ảnh hưởng gì và giấy tờ vẫn chạy, vẫn được phê duyệt đó các anh. Chủ thể bị ảnh hưởng là nhà đầu tư cấp 1.

• Wow
Reactions: thuto1
Tập Lái
14/6/19
20
9
3
21
Các bác bình luận em lo quá. Hồi năm ngoái có có chót dại mua lô của Phú Thịnh 2 nằm trong khu Đông Sài Gòn này. Nên nghe tin cũng hoang mang. Các bác cho em lời khuyên với!

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Các bác bình luận em lo quá. Hồi năm ngoái có có chót dại mua lô của Phú Thịnh 2 nằm trong khu Đông Sài Gòn này. Nên nghe tin cũng hoang mang. Các bác cho em lời khuyên với!
Khuyen gì giờ bán dc thì mừng, k thì nằm chờ thôi trả lại nó còn lâu mới nhận, mà có nhận cũng bị thiệt rất nhiều

Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
E thấy ở sướng nhất là nhà trệt ko có lầu, nha e có mỗi cái cầu thang 17 bậc mà 2vc quên đồ gì o dưới là lại cãi nhau ko muốn xuống lấy rồi.có tiền mua đất rộng xây trệt là sướng nhất.

Hạng D
17/12/17
1.218
30.200
113
Em đào mộ. Qua mới ghé coi thử. Hiện có 1 vài nhà vô ở, còn lại vẫn chưa thấy ai...