Tư Vấn Đầu Tư Dự án GS Metro city

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Em không nghĩ có nhìu khách đặt chỗ 1 tỷ đâu chị ơi. Dân đầu tư đầu có sỏi hết. Dễ gì dụ thế^^
có chị ơi khá là đông đấy ạ. Dân đầu tư có sỏi là những người đã đi qua giai đoạn 2008, giờ nhiều người mới giàu lên, chưa ngậm bồ hòn nên chưa thấy gì đâu, chỉ thấy thị trường đang tốt thôi. :D

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
có chị ơi khá là đông đấy ạ. Dân đầu tư có sỏi là những người đã đi qua giai đoạn 2008, giờ nhiều người mới giàu lên, chưa ngậm bồ hòn nên chưa thấy gì đâu, chỉ thấy thị trường đang tốt thôi. :D
Đang say thuốc haha. sàn nó ngâm cho 1 năm là méo miệng kkkk

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Không hiểu sao dự án vướng những điểm chết người như mùi hôi, nhà bè, rất xa trung tâm, cảng, nút giao nhưng các bác vẫn đủ can đảm. Khủng nhất là mùi hôi làm nhiều người phải exit. SG đã hết chỗ để sinh sống, đầu tư, lướt lát?

• Like
Reactions: tutuong
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Không hiểu sao dự án vướng những điểm chết người như mùi hôi, nhà bè, rất xa trung tâm, cảng, nút giao nhưng các bác vẫn đủ can đảm. Khủng nhất là mùi hôi làm nhiều người phải exit. SG đã hết chỗ để sinh sống, đầu tư, lướt lát?
Rất nhiều người ko biết vụ " mùi thúi" nhen bác..... cư dân sống khu Nam mới biết thoai. Dân mua vì kỳ vọng 2 điều:
1. Khu đô thị tầm cỡ như PMH
2. Tên tuổi GS là đẳng cấp

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Rất nhiều người ko biết vụ " mùi thúi" nhen bác..... cư dân sống khu Nam mới biết thoai. Dân mua vì kỳ vọng 2 điều:
1. Khu đô thị tầm cỡ như PMH
2. Tên tuổi GS là đẳng cấp
Vụ này ầm ĩ trên báo mà. Người đầu tư họ cũng giữ đến lúc phải xuống tàu chứ. Người mua ở phải tìm hiểu chán, nếu biết rồi tránh xa thì có phải bị kẹp không?

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Vụ này ầm ĩ trên báo mà. Người đầu tư họ cũng giữ đến lúc phải xuống tàu chứ. Người mua ở phải tìm hiểu chán, nếu biết rồi tránh xa thì có phải bị kẹp không?
Hì hì....đúng là báo có nêu vụ mùi thúi nhưng nói chung chung kiểu PMH dính hay khu A , Khu B dính....đâu ai biết thúi trên diện rộng đâu bác. Đi vào mùa khô lại càng ko biết ...dân giữ chỗ chắc đa số đầu tư nhỏ nên ko care vì đâu có ở

• Like
Reactions: CivicLE
Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Bãi rác thì hết công suất vào 2020
mà thật sự nó có thúi như đồn đại không thì đa số không biết, dân thì vẫn thấy ok kể cả dân ở PMH thì chắc nó ở mức độ nào đấy chứ? toàn bộ dân PMH, Nhà Bè chắc là bị thần kinh hay sao mà thúi hoắc như trong báo nhưng vẫn không chịu đi ... và giá nhà đất cũng chẳng hề giảm
Vậy tạm kết luận là sao? Dân Q7 và Nhà bè là lũ loser của cả thành phố chăng?

Tập Lái
7/2/17
2
87
13
Bãi rác thì hết công suất vào 2020
mà thật sự nó có thúi như đồn đại không thì đa số không biết, dân thì vẫn thấy ok kể cả dân ở PMH thì chắc nó ở mức độ nào đấy chứ? toàn bộ dân PMH, Nhà Bè chắc là bị thần kinh hay sao mà thúi hoắc như trong báo nhưng vẫn không chịu đi ... và giá nhà đất cũng chẳng hề giảm
Vậy tạm kết luận là sao? Dân Q7 và Nhà bè là lũ loser của cả thành phố chăng?
Bởi vì k phải lúc nào nó cũng thúi bác. Lâu lâu nó bị mùi tầm 15-30f là hết. Nếu bác đi làm cả ngày, tối về thì khả năng bác bị dính mùi k cao. Như em để ý thì thường bị mùi tầm 3-4h chiều.

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Bởi vì k phải lúc nào nó cũng thúi bác. Lâu lâu nó bị mùi tầm 15-30f là hết. Nếu bác đi làm cả ngày, tối về thì khả năng bác bị dính mùi k cao. Như em để ý thì thường bị mùi tầm 3-4h chiều.
Chắc cũng mấy tháng mùa mưa thôi chứ nhỉ??? khoảng 4-5 tháng