Tư Vấn Đầu Tư Dự án GS Metro city

Hạng B2
11/10/09
209
101
28
Dự an bán nhà theo quy định phải xong móng, CSHT mới bán được (tham khảo dự án nhơn đức của Vạn Phát Hưng ).
Có CĐT bán liều thì ít nhất cũng xong CSHT (Giao thông, thoát nước, Điện, cấp nước).
Còn bây giờ mới quây tôn lại ... thì thời gian mở bán căn cứ và độ liều của chủ đầu tư và độ máu của nhà đầu tư và tiến độ triển khai.
Đặt chỗ thì các sàn đã nhận tiền từ lâu rồi.
Riêng GS đã có khuyến cao rồi: Không liên quan bất kỳ việc nhận tiền và chưa ký với sàn giao dịch nào cả. Họ làm ăn nghiêm túc mới giữ được thương hiệu

Tập Lái
20/8/18
19
2
3
34
Dạo này thấy sàn GS im ắng quá các bác. Em có đi ngang cách đây 2 ngày thấy họ dựng tường bao rồi mà không biết sao???

Tập Lái
20/8/18
19
2
3
34
hiện tại chưa có thông tin gì nhé các bác, em bên khải hoàn land ạ, khi nào có tin chính thức được xác thực thì sẽ gửi các bác, hiện tại không nên nghe các sale hoặc các sàn khác giữ chỗ ạ. cứ bình tĩnh đợi thôi các bác ơi :D
Bác cho em hỏi,vậy là dự án này chắc chắn khởi công đúng không bác? Bác có tin nội bộ gì hot không à,chẳng hạn khi nào khởi công ạ?

Hạng B2
24/8/18
164
85
28
43
Dự án này khởi công thì đất Nhà Bè sẽ bùng nổ, đây là khu vực bị "bỏ quên" còn sót lại cuối cùng của thành phố

Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.526
113
Bake Central Park
em hóng 10 năm nai rồi, 9 năm sau mới có sổ (đất tư nhân)
từ khi 7 triệu, giờ lên 30 triệu, tuần rồi sale gọi hỏi mua 2 lần, nhưng vẫn ít hơn dịp sau tết 2018.