Thảo Luật Chung Dự an Khang An va PTNQ 3

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Aeon mall chưa công bố nhưng đã xác định rồi nha bác. Người cho em thông tin này thì em xin phép ko dám nêu.
Tin hay ko thì tuy mấy bác thôi. Xem như tin vịt đi ạ.:):)
Nếu tin của bác chính xác thì dân KA và Phú Hữu nói chung mừng ko kịp chứ có gì đâu bác. Tại trên này có mấy bác chém cái AEON này ghê quá làm em đôi khi cũng ko dám tin. Lại thấy thằng Hưng Phú cũng xí đất chỗ này. Nghe bác nói vậy làm em lại lăn tăn ko muốn bán lô Hoàng Quân của em nữa keke

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Nếu tin của bác chính xác thì dân KA và Phú Hữu nói chung mừng ko kịp chứ có gì đâu bác. Tại trên này có mấy bác chém cái AEON này ghê quá làm em đôi khi cũng ko dám tin. Lại thấy thằng Hưng Phú cũng xí đất chỗ này. Nghe bác nói vậy làm em lại lăn tăn ko muốn bán lô Hoàng Quân của em nữa keke
Em chỉ nghe ổng cam đoan với em 100% xây thoai, còn cá với em 1 chầu nhậu. Mà nói tên ảnh chắc nhiều anh sẽ biết ;););)
Lô bác đối diện Kingsport có phải lô góc ko ạ.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Em chỉ nghe ổng cam đoan với em 100% xây thoai, còn cá với em 1 chầu nhậu. Mà nói tên ảnh chắc nhiều anh sẽ biết ;););)
Lô bác đối diện Kingsport có phải lô góc ko ạ.
Nó đó bác, bác nhìn hình avata của em là biết ngay mà :) Thế ông anh bác có tiết lộ bao giờ nó xây ko bác :D

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Nó đó bác, bác nhìn hình avata của em là biết ngay mà :) Thế ông anh bác có tiết lộ bao giờ nó xây ko bác :D
Không biết nhưng quỹ đất đó được xác định rồi.
Mà nhà bác em thấy có một chú chạy Captiva hay coi nhà. Hổng lẽ là anh. Tám nhau hoài à.

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Em có theo dõi hội Cap với hay bảo trì chỗ bác Huấn Chevrolet thôi bác. Bác xây nhanh đi về làm hàng xóm với bọn em cho đông vui !

• Like
Reactions: saigon spices
Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Bà cụ nhà đầu đường có 1 hầm cho cty BDS thuê cái hầm làm PGD 15tr/tháng đó nhoen bác Nickel2012.
Bác sét giá và treo bảng cho thuê đi :):). Nhà bác xây xong đẹp hẳn ra.

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Bà cụ nhà đầu đường có 1 hầm cho cty BDS thuê cái hầm làm PGD 15tr/tháng đó nhoen bác Nickel2012.
Bác sét giá và treo bảng cho thuê đi :):). Nhà bác xây xong đẹp hẳn ra.
ok thanks bác. Em cũng đang rao cho thuê tầng trệt hoặc nguyên căn. Đã có 2 khách đến xem và đều để làm VP BĐS :)

Status
Không mở trả lời sau này.