Thảo Luật Chung Dự an Khang An va PTNQ 3

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
15/6/14
36
564
83
43
Em thấy nhiều bác cũng quan tâm bên Khang An nên em lập ra một toppic riêng để ko ảnh hưởng đến các thớt khác.
Theo cá nhân em :
Ưu điểm
- có vị trí thuận lợi cho các bác có nhu cầu làm ăn liên quan đến Logictic như em. Ngay cao tốc đi các hướng miền Đông rât thuận tiện. Đi cánh Bình Dương Tây Ninh cũng tiện . Gần cảng thì khỏi nói rồi ai cũng biết.
- Gần khu giải trí sắp mở Lakeview đi bộ xíu tới cái hồ 36ha .
Gần chợ Phú Hữu
Nhược điểm :
Chưa có cái trường quốc tế hay siêu thị.
Bên trong nội khu công viên nhìn thấy oải.
Không có bảo vệ toàn khu ( cái này dễ làm vì xung quanh đã làm hàng rào. Chỉ cần ai đứng ra thu tiền các hộ mướn bảo vệ dịch vụ là ok).
Tương lai sau khi làm song hành và cái đường xuyền trung tâm thể dục thể thao thì các bác ở Khang An và cái khu Phú Hữu này sẽ vượt qua khu Gia Hoà Khang Điền Intresco.
Có nhiêu đó thôi ạ
Các bác nào cơ thông tin gì chính xác chia sẻ thêm ạ

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Cho cái bảng đồ vụ trí với hình ảnh để tiện bình loạn.

Tập Lái
15/6/14
36
564
83
43
Cho cái bảng đồ vụ trí với hình ảnh để tiện bình loạn.
Bác search khang an quận 9 là ra liền ah. Trên wikiamap nó nằm sát bên Cao tốc. Đối diện khu Bách Khoa của bác @red-dragon

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Bác search khang an quận 9 là ra liền ah. Trên wikiamap nó nằm sát bên Cao tốc. Đối diện khu Bách Khoa của bác @red-dragon

:) Bach Khoa gio no gan lien voi thuong hieu cua em roi sao ta, thiet la em bom va nhieu qua :)

K.A sau nay di ngang khu du an Nam Long ke ben ra DXH luon cung duoc.

Hạng B2
20/10/13
148
702
103
Khu này theo em vị trí khá đẹp, giao thông vào Q1 thuận lợi nếu có 4b , cao ráo hơn mấy khu bên trong. Giá rẻ nhất so với các khu dân cư quận 9, tiền chênh lệch mua được con 4b bé xinh đó.
Dự an Khang An va PTNQ 3

Tập Lái
7/9/12
3
154
27
Bác hainam207 đã xuống tiền được lô biệt thự nào trong này chưa?

Status
Không mở trả lời sau này.