Thảo Luật Chung Dự án Lavila (Nhà Bè)

Hạng B1
5/7/12
91
120
48
42
bên phú long chưa cung cấp giá hay thông tin gì về parc 3 cả. nên e củng k giám nói gì còn bạn sale cung cấp giá cho bác k biết thế lực nào. nếu thật giá đó thì cao đó, công ty em củng ở parc 1. bác có thời gian em mời bác coffe hihi
sale nói diện tích 7x30 bác ạ

Tập Lái
4/10/18
19
8
3
43
Khách gửi bán lô gốc lớn 8x17.6 1Tret 2 lầu nằm ngay đường chính 25m vô dự án giá 8.9 tỷ . Bác nào cần inbox em nha
Chờ GS Metro thôi bác! Nó mà mở thì mình ko vui vì giá các chỗ đu theo mình ko kham nổi, nhưng sẽ mừng cho các bác có công ghim hàng! He he, chờ....

Tập Lái
26/10/18
14
2
3
33
Nhà e cũng ngắm nghía tăm tia khu này, biết là cũng hơi chậm. Nhưng các bác cho e hỏi, khu này có bị ngập úng không ạ? Tại mấy lần định mua, mà mọi người cứ nói ngập nên gđ cũng ngại. Nếu dọn về đây ở thì quá tuyệt, mà ngặt nỗi chỗ đi làm tận sb. Tsn lại thêm nếu bị ngập nữa chắc cũng oải!
thanks các bác

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Nhà e cũng ngắm nghía tăm tia khu này, biết là cũng hơi chậm. Nhưng các bác cho e hỏi, khu này có bị ngập úng không ạ? Tại mấy lần định mua, mà mọi người cứ nói ngập nên gđ cũng ngại. Nếu dọn về đây ở thì quá tuyệt, mà ngặt nỗi chỗ đi làm tận sb. Tsn lại thêm nếu bị ngập nữa chắc cũng oải!
thanks các bác
Ngập? Khu này chưa bao giờ ngập. Lại còn sắp xong cống ngăn triều nữa