Tập Lái
25/3/21
29
28
13
25
Con bé mình nói chuyện tên Yến, là nhân viên CSKH của Khang Điền tại Verosa.

Dự án kia sẽ có đường riêng từ VCC vào bác ạ (đường bên hông khu Mega), và theo lý thuyết thì nối ra đến Bưng Ông Thoàn (thông qua Topia) luôn. Nhưng thực tế thì cứ chờ xem thế nào.
Nếu vào từ VCC qua đường hông Mega thì cái Merosa này còn gần hơn Verosa Park nhiều ý nhỉ :D Chắc giá tầm 160-170 thật :D

Hạng B2
11/3/19
222
198
86
42
Nếu vào từ VCC qua đường hông Mega thì cái Merosa này còn gần hơn Verosa Park nhiều ý nhỉ :D Chắc giá tầm 160-170 thật :D
Bác đùa à, đi hướng Liên Phường sau lưng Safira còn đỡ hơn đi VCC phải qua vòng xoay Nguyễn Duy Trình để về nhà cho toi sớm à.

Hạng B2
25/12/10
298
2.809
93
Tình hình giá BĐS như thế này ko biết sắp tới sẽ ntn, chứ hiện tại theo em thấy là giá BĐS đã vượt quá khả năng chi trả của phần lớn người dân rất nhiều rồi.
Bản thân em thu nhập thuộc loại tốt >300 tr/1 tháng mà khi tính đến bài toán cân bằng giữa vay mua nhà, vốn kinh doanh và lãi vay bank còn thấy đau đầu nữa. Cơ bản có được cái nhà đúng nghĩa ở SG thấy chua quá, toàn là dân đầu cơ mua đi bán lại cả còn người nhu cầu mua ở thật sự chả thấy đâu haizz

• Like
Reactions: ITW and newbieppc
Hạng B2
28/3/21
209
778
93
peachtreaty.com
Tình hình giá BĐS như thế này ko biết sắp tới sẽ ntn, chứ hiện tại theo em thấy là giá BĐS đã vượt quá khả năng chi trả của phần lớn người dân rất nhiều rồi.
Bản thân em thu nhập thuộc loại tốt >300 tr/1 tháng mà khi tính đến bài toán cân bằng giữa vay mua nhà, vốn kinh doanh và lãi vay bank còn thấy đau đầu nữa. Cơ bản có được cái nhà đúng nghĩa ở SG thấy chua quá, toàn là dân đầu cơ mua đi bán lại cả còn người nhu cầu mua ở thật sự chả thấy đâu haizz
Oác, anh có cái avatar đẹp quá :D

• Haha
Reactions: teoteo12
Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
safira ở ổn ko bác, đường đi có vẻ hơi xa nhỉ.

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
KĐ quá giỏi
thời điểm mở bán verosa giá cực ngáo,thế mà vẫn bán hết

lúc mở bán,hình như giá merita bên kia vòng xoay giá chỉ bằng 1 nửa nếu chưa làm nội thất .mà xét về vị trí 2 thằng gần như nhau (em ko nhớ rõ phải merita ko? nhưng thời điểm đó em thử search các dự án xung quanh)