Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
sao giờ dự án nào cũng chơi trò booking nhỉ? em thì never khoản booking

Hạng B2
26/7/16
378
653
93
sao giờ dự án nào cũng chơi trò booking nhỉ? em thì never khoản booking
Booking mới biết đc bao nhiêu KH quan tâm để mở bán chứ bác. Chứ KH ai cũng nói quan tâm mà ko booking, đến hôm CĐT mở bán ko có ai lên thì nàm thao:D

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Booking mới biết đc bao nhiêu KH quan tâm để mở bán chứ bác. Chứ KH ai cũng nói quan tâm mà ko booking, đến hôm CĐT mở bán ko có ai lên thì nàm thao:D
thế mới nói đó là chiêu trò, em chả dại

• Like
Reactions: LalaSaiGon
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Ví dụ booking mà chỉ cần đăng ký thì được , còn trò phải đóng tiền thì quá ư là dại, mua bđs chứ phải mặt hàng gì được giảm giá như đồ tiêu dùng đâu mà chen nhau , rõ khổ.

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Ví dụ booking mà chỉ cần đăng ký thì được , còn trò phải đóng tiền thì quá ư là dại, mua bđs chứ phải mặt hàng gì được giảm giá như đồ tiêu dùng đâu mà chen nhau , rõ khổ.
Bác nói chuyện như đùa nhỉ. Ông nào bán mà chả cho booking. Book mới biết như cầu khách nhiều hay ít để còn biết làm giá chứ Bác. Số tiền book càng nhiều thì biết những người book là họ có nhu cầu thật sự, chứ tiền book mà ít quá hoạc ko thu tiền thì rõ là ai cũng book cho vui, ko mua cũng ko mất gì. Dự án mà mở book ít tiền quá hoặc book ko thu tiền chắc 1 ngày lên cả ngàn booking quá, trong khi đó số lượng người có nhu cầu thật sự chỉ đếm trên đầu ngón tay ngón chân.