Hạng D
29/11/16
2.068
2.426
113
42
Để đảm bảo có dân về sống thì Swan Park còn thiếu nhiều thứ:
  1. Trung tâm thương mại
  2. Bệnh viện hoặc trung tâm y tế chuẩn quốc tế
  3. Trường học chuẩn quốc tế

• Like
Reactions: ndnduy
Hạng B2
6/9/10
286
158
43
Để đảm bảo có dân về sống thì Swan Park còn thiếu nhiều thứ:
  1. Trung tâm thương mại
  2. Bệnh viện hoặc trung tâm y tế chuẩn quốc tế
  3. Trường học chuẩn quốc tế
Trong quy hoạch là có và em nghĩ chủ đầu tư sẽ bỏ tiền ra làm đó bác. Quan trọng là khi nào khởi công và hoàn thành để dân có tiện ích sử dụng.

Hạng D
29/11/16
2.068
2.426
113
42
Trong quy hoạch là có và em nghĩ chủ đầu tư sẽ bỏ tiền ra làm đó bác. Quan trọng là khi nào khởi công và hoàn thành để dân có tiện ích sử dụng.
Với quy mô DA như thế này thì QH nó bắt buộc phải có; nhưng quan trọng khi nào làm

• Like
Reactions: ndnduy
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
ở đây có bác nào quan tâm swanbay ko ạ? em có khách gửi bán lại ạ, bác nào quan tâm inb e nha

Tập Lái
19/5/20
26
9
0
43
Thanks bác
  • Thực ra ai nói gì nói , giờ em cũng không tranh luận với ai mà bất đồng ý kiến , dẫn đến cãi nhau ì xèo làm gì, mất hết cảm xúc để làm việc.
  • Nhà em ngay q9, chưa thông 319 mà em cũng thấy gần, mà thông nữa thì cũng gần thêm 1 đoạn... hihihi. Em thích cái swanpark vì nó quá đẹp , giá cũng hợp lý nếu so về hạ tầng, thiết kế. Nên em cứ mua 1 căn .Em cũng mua Samco ngay trung tâm Nhơn Trạch , và Nguyễn Văn Cừ. Em thấy cứ tầm 1-3 năm nữa là khác ngay, cao tốc đang kẹt ỳ xèo rồi , phải làm vành đai 3 thui.Mà Vđ 3 nó mà xong thì giá lên cao và phản ánh hết vào giá rồi.... chờ đến đó thì mua ko hợp lý.
  • Em cứ ngóng sân bay mà trông cái Nhơn Choạch, tiền nhàn rỗi cứ để đó không lo. Nhưng em nghĩ cái 319 xong là có mặt bằng giá mới.
Em mua xong thì post lên ai cần thông tin thì họ vào xem, chẳng cần phải tranh luận chi cho nhức đầu, mỗi người một nhận định, một quan điểm, em thì em cứ cung cấp thông tin cho mọi người hihihihi. Còn ai thích thì cứ tự tìm môi giới mua
- SÂN BAY THÌ LÀM QUYẾT LIỆT ĐỂ 2025 ĐI VÀO HOẠT ĐỘNG GIAI ĐOẠN 1
http://baodongnai.com.vn/kinhte/201906/som-giao-mat-bang-cho-khu-vuc-uu-tien-2951965/
Thằng Alibabaxxx2000 đó suốt ngày toàn chê ko à, dự án nào mà nó ko chê, nhiều khi PMH 20 năm trước cũng có dấu răng á.

• Like
Reactions: hhtuan
Hạng B2
25/1/19
355
8.096
186
Dự án này giờ như thế nào rồi hả các anh?
Tp được bao nhiêu người ở rồi

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
19/5/20
26
9
0
43
Dự án này giờ như thế nào rồi hả các anh?
Tp được bao nhiêu người ở rồi
Hoang tàn, ít người lắm, mà ý tui là cái ông này chuyên chê, dự án nào cũng chê hết.
Bán dạng căn nhà thứ 2 để nghĩ dưỡng mà ko có tiện ích nhiều càng ko có bệnh viện thì ai mà dám ở, mấy cái này toàn người lớn tuổi mua nghĩ dưỡng.

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Thằng Alibabaxxx2000 đó suốt ngày toàn chê ko à, dự án nào mà nó ko chê, nhiều khi PMH 20 năm trước cũng có dấu răng á.
Ăn nói có văn hóa và tôn trọng chút đi bạn.
Tranh luận dùng lý lẽ. Ad hominem chỉ những người ít học mới dùng thôi.

• Like
Reactions: Louis