Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/12/12
1.476
13.426
133
Tp.HCM
Ra giêng em làm chuyến Ninh Chữ-vịnh Vĩnh Hy-đảo Bình Ba,các bác chỉ đường ,tư vấn dùm e nhé,tks!!!

Hạng B2
20/9/13
216
0
16

Quê nội em ở Phan Rang, có nhà ông Bác dưới làng chài Vĩnh Hy luôn.

28/12/13
83
2
18
manhcuonghotel nói:
Vĩnh Hy có quán hải sản nào k chudu

Vĩnh hy có hẵng 1 nhà hàng hải sản trên biển luôn đó! Nhà hàng đó lớn nhất luôn đó bác ơi.
Nhà Hàng đó của nhà bạn em, bán hải sản cực rẻ luôn, ngon nữa!

Hạng B2
22/11/13
287
79
28
HCM
Ninh chữ bác cứ ở đen giòn, ý kiến cá nhân em o bên 3* ngon hơn bên 4*, em có hình nhưng post lên giống PR ngại quá, ra vịnh vĩnh hy bác thuê tàu đáy kính ra ngắm san hô mờ mờ ảo ảo tí rồi lên bè chiến hải sản luôn giá cũng ok bè nhiều lắm

Bác ra Bình Ba thì alo em để em giúp bác chuyện ăn ở, đi lại cho tiện. Em có người quen thân ở đó,họ cũng là người phục vụ khách du lịch nên yên tâm. Bác pm cho em nhé!

Hạng B2
20/9/13
216
0
16
Countryside nói:
Bác ra Bình Ba thì alo em để em giúp bác chuyện ăn ở, đi lại cho tiện. Em có người quen thân ở đó,họ cũng là người phục vụ khách du lịch nên yên tâm. Bác pm cho em nhé!

Ủa , Bác ơi ! Bác làm bên Memeto hả ? Vậy là bác manhcuong ko lo chuyện ăn ở Bình Ba rồi!

Hạng B2
20/9/13
216
0
16
manhcuonghotel nói:
Vĩnh Hy có quán hải sản nào k chudu

Hic, em ko để ý nữa, ở Phan Rang hoặc gần Ninh Chữ thì em rành. Vì mỗi lần xuống Vĩnh Hy, toàn được bác lo, cây nhà lá vườn mà tươi ngon chưa từng thấy !!!

Status
Không mở trả lời sau này.