Tập Lái
31/8/21
0
2
2
34
Em thấy thường toàn đi du học bên nhật với hàn chứ trung quốc tỉ lệ rất itts

Hạng F
29/10/16
11.503
21.766
113
Pháp
Nhật Hàn thg gọi là du học sinh, thg đi làm nhiều hơn

Xấu hổ ..... xấu hổ

Báo chính thống VN luôn nha

Trong khi các xứ phương tây (EU) hầu như không bao giờ viết tiếng việt khi vào siêu thị trừ

Trong đó có nhật bản

Hàn, Thái

Cái nầy em tìm trên mạng ...và trên báo chính thống ở VN đó nha .. không phải thế lực phản động thù địch gì đâu.

Do đó các anh em nào lở có đi nước ngoài, mình chỉ cần tử tế, là tốt cho nước VN mình rồi, đừng bao giờ nói mình làm gì cho nước VN mình cả ,

Mặc dầu em không phải là .. việt kiều, nhưng em rất hân hạnh khi anh tây hỏi em là gốc nào ...Viet nam ..đó các bác

Chỉ cần sống, làm việc, đóng thuế đúng theo luật lệ của quốc gia của họ là ...tốt cho nước mình rồi . Thân !

Tập Lái
9/5/22
8
2
3
32
Hà Nội
Bạn muốn chuyển tiền từ Việt Nam sang Trung Quốc cho người thân, bạn bè đang học tập, sinh sống hay đi du lịch Trung Quốc?
Dịch vụ chuyển tiền sang Trung quốc đảm bảo chuyển tiền nhanh chóng, an toàn và chi phí thấp. Bạn có thể hoàn toàn yên tâm khi sử dụng dịch vụ của DHD Logistics chúng tôi. Với thời gian 10 năm hoạt động trong lĩnh vực logistics và chuyển tiền sang trung quốc, được nhiều khách hàng tin tưởng chúng tôi luôn cam kết về uy tín và chất lượng dịch vụ.

Tập Lái
28/9/21
10
723
78
Em biết một số bạn đi du học TQ về ngon lành cành đào mà , lịch sự ngoan ngoãn, nhiều bạn giờ toàn buôn hàng Tàu