Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Trong khủng hoảng, VW không làm hơn được gì, chỉ chứng minh được họ luôn kiên cường và đầy trách nhiệm, cho dù trước đó họ đã vặt được khá nhiều từ người mua xe thương hiệu thuộc VW
Nếu trách nhiệm như cụ nói thì họ đã ko lừa dối các cơ quan quản lý,lừa dối KH,cạnh tranh ko lành mạnh thế đâu
đã sản xuất Kinh doanh thì phải làm đủ trò nhưng cách làm của VW là cố tình lừa dối chứ ko phải các lỗi thu hồi xe vì kỹ thuật

• Like
Reactions: Wuyền
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
THÔI MÀ BÁC! VW ĐÃ THÀNH TÂM HỐI CÃI VÀ PHẢI ĐỔ HẦU BAO LỚN RA KHẮC PHỤC SỰ CỐ, ĐỒNG THỜI CŨNG HẠ BỆ CEO, THẬM CHÍ TÍNH ĐẾN CHUYỆN BÁN DUCATI ĐỂ GẦY DỰNG LẠI HÌNH ẢNH. RỎ RÀNG VW ĐANG RẤT NGHIÊM TÚC. ĐÁNH KẺ CHẠY ĐI CHỨ AI ĐÁNH NGƯỜI CHẠY LẠI BÁC NHỈ?

Mình chả bao giờ đủ mạnh để đánh VW, anh ạ !

Hạng C
5/5/16
617
979
93
ko cai gì là ko thể... ngày mai co thể khác hoàn toàn những gì hôm nay nói..
các bác để ý đi: VW noí ko bán nhưng toàn nêu lợi nhuận và doanh số để câu like, thả thính nhằm đẩy giá thôi... Bugati nó lỗ thì bán sau được giá cao, Ducati thì được tầm 1ty (mua 900 trieu EUR năm 2012 mà giờ bán 1 ty EUR thì xem như huề vốn)
đang cò kè giá em Bentley đó..
bán ko có nghĩa bán tất mà phải hiểu có thể bán 1 phần vốn chủ đủ để trang trãi tiền phạt và có thể vẫn còn quyền kiểm soát thương hiệu...
dự là mấy anh Trung Của in tiền mang qua rải ngoài sân VW để đặt cọc... kakakkaka

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp