Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Hóng xem hình bằng lái và cavet của nhóc @ Bin Bin.
Chắc cavet là Hyundai hay Kia gì đó...
Không show là xl nhé nhóc con.
Gã Namosa có chơi éo đâu mà xl thế nhóc? muốn chơi thì chơi hết đi,núp núp ném đá như mấy thằng mặt c thế.Xe gì cũng được hơn cái thùng tôn gắn 4 cái bánh rồi đem lên bàn thờ cúng :D

Tập Lái
26/11/16
23
12
3
28
Đồng Nai
www.facebook.com
:D:D:D:)
Con ab mình cũng trâu vậy 2009 đến giờ vẫn chạy bt có điều là ngồi lên y như đi xe thồ vậy đó.Trong khi ab thay đồ chính hãng còn toy toàn thay đồ tàu ở đó ko tã.Chẳng qua những ai đã cuồng toy thường rất ít khi đi xe khác chứ thử ngồi con vios 2011 vs forte 2011 cùng đởi xem con nào êm hơn? Còn option trên xe thì tới thời kì nó sẽ hư và thay thế, toy có cái khỉ gì đâu để hư nên mấy thánh kêu bền.Nhục vcl
Nói chuyện với bạn kiểu cùn cùn thật sự chán, kiểu như mấy nít cấp 2 cấp 3 gần nhà. Tôi có tiền tôi mua xe , tôi rảnh tôi k biết gì nên cho xe vào hãng kiểm tra như lịch mà chạy 10 năm thấy vẫn ok. Bạn có tiền thì bạn sài kiểu gì kệ. 10 năm trước bạn có dám mua 1 xe hàn về chạy . À nói nữa, ba tôi lớn tuổi rồi nên cũng k qtam mấy cái op như con xe ab2009 của bạn đâu. Kem chống nhục bạn mua ở đâu tốt vậy, vào đây biết bao người chửi vào mặt mà vẫn bình tĩnh :))))

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Vậy thỉ có lẽ chúng ta nên show cái bằng lái kèm cà vẹt chứng minh nhể
Mình chạy xe không cần cà vẹt và bằng lái (cả 2 bánh và 4, 6 bánh), tất cả CSGT thấy mình đều ngó lơ hết nhoen.

Mai mình show hình lên đây cho coi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/2/05
897
2.337
93
TMV biết sợ chính phủ Việt Nam rồi! nên kế hoạch là sang năm đưa lại Fortuner về ráp. Vì không biết sau cái 116 sẽ đến cái gì. Theo em thấy thì xe lắp Việt Nam và nhập ASEAN chất lượng là tương đương nhau. Không chênh lệch đáng kể.
CP VN thì ai chẳng sợ.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Nói chuyện với bạn kiểu cùn cùn thật sự chán, kiểu như mấy nít cấp 2 cấp 3 gần nhà. Tôi có tiền tôi mua xe , tôi rảnh tôi k biết gì nên cho xe vào hãng kiểm tra như lịch mà chạy 10 năm thấy vẫn ok. Bạn có tiền thì bạn sài kiểu gì kệ. 10 năm trước bạn có dám mua 1 xe hàn về chạy . À nói nữa, ba tôi lớn tuổi rồi nên cũng k qtam mấy cái op như con xe ab2009 của bạn đâu. Kem chống nhục bạn mua ở đâu tốt vậy, vào đây biết bao người chửi vào mặt mà vẫn bình tĩnh :))))
Toàn mấy con ếch anh đâu có quan tâm kiểu như ba chú lớn tuổi rồi quan tâm thì op đi xích lô cho đỡ hư hỏng, nói chuyện như cái cc vậy đó.Đến cái đồng hồ nó còn cho ra máy thế hệ mới hacking second.Sống 10 năm vs con máy đời tống còn già mồm nguy biện, cạc tông mạ vàng sao đắt thế? Đung là 2 cha sống trong chuồng tôn quen rồi nên giống như người rừng trên núi trên trời xún.Mong 2 cha con đừng xảy ra tai nạn chứ thiết nghĩ cái chuồng tôn mong manh thế có ngày chết nguyên cặp đó nha

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Toàn mấy con ếch anh đâu có quan tâm kiểu như ba chú lớn tuổi rồi quan tâm thì op đi xích lô cho đỡ hư hỏng, nói chuyện như cái cc vậy đó.Đến cái đồng hồ nó còn cho ra máy thế hệ mới hacking second.Sống 10 năm vs con máy đời tống còn già mồm nguy biện, cạc tông mạ vàng sao đắt thế? Đung là 2 cha sống trong chuồng tôn quen rồi nên giống như người rừng trên núi trên trời xún.Mong 2 cha con đừng xảy ra tai nạn chứ thiết nghĩ cái chuồng tôn mong manh thế có ngày chết nguyên cặp đó nha
Càng ngày càng mất dạy!

• Like
Reactions: BBanfa
Hạng B2
18/5/15
102
825
93
Gã Namosa có chơi éo đâu mà xl thế nhóc? muốn chơi thì chơi hết đi,núp núp ném đá như mấy thằng mặt c thế.Xe gì cũng được hơn cái thùng tôn gắn 4 cái bánh rồi đem lên bàn thờ cúng :D
Ku kêu gào show thì show trước cho người ta thấy, đàn ông nói là làm, không làm là con dog.
Từ nay anh sẽ gọi ku là ki ki và xem ku như thú cưng, ku có kêu ầm diễn đàn thì anh cũng không thay đổi quan điểm ku là dog.
Ku chỉ là dog sủa chứ ko dám cắn ai, cắn là anh xử ku thành 7 món :D

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Ku kêu gào show thì show trước cho người ta thấy, đàn ông nói là làm, không làm là con dog.
Từ nay anh sẽ gọi ku là ki ki và xem ku như thú cưng, ku có kêu ầm diễn đàn thì anh cũng không thay đổi quan điểm ku là dog.
Ku chỉ là dog sủa chứ ko dám cắn ai, cắn là anh xử ku thành 7 món :D
Ôi sợ quá anh ơi sợ quá đi ạ,em nâng tạ 130kg,anh nhắm xử em đc ko,hay em vả anh 1 cái anh sml rồi anh.Chê bai người ta thì show đi chứ,nói người ta đi wave thì nên show đi

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Se da to 1.6 MT.
Nhất anh ấy dồi!
Trang trước thì chê đi wave giờ thì mỉa mai,ừ thì còn đỡ hơn cái thùng tôn cạc tông mà đem đi thờ đó mà