Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Bé chạy chưa bằng anh chạy ráng nữa nên bé bớt ẳng lại giùm nha bé
Mình thấy anh rất ngu càng ngày càng nguy hiểm đấy!
Mấy anh trên đây không muốn đôi co với anh không phải là không phản biện được anh đâu nhóe.
VD:
Thì mình cứ ngả theo cho người ta vui thôi bác

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Cái thớt hóng xe giá giảm về cuối cùng thành cái thớt để các anh "sống mái ăn thua đủ" với nhau về chất lượng xe Toy à?! Xì tốp lại nha, tập trung vô vấn đề là giá xe và thời điểm cập cảng đi.

Thân nhưng éo thương.

Hạng B2
3/11/17
428
251
43
34
TMV biết sợ chính phủ Việt Nam rồi! nên kế hoạch là sang năm đưa lại Fortuner về ráp. Vì không biết sau cái 116 sẽ đến cái gì. Theo em thấy thì xe lắp Việt Nam và nhập ASEAN chất lượng là tương đương nhau. Không chênh lệch đáng kể.
Không care nhưng mua bay giờ năm sau nó ráp xe mất giá, mà chờ có khi tới 2020 mới ráp xong .

Mình ủng hộ xe lắp ráp

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Bé chạy chưa bằng anh chạy ráng nữa nên bé bớt ẳng lại giùm nha bé
1 thằng mua cái loa kẹo kéo về hát suốt ngày đêm trong vòng vài 3 năm thì chắc gì đã hát hay hơn người? đặc biệt hơn, với 1 thằng tai trâu không thể phân biệt được đâu là rung do khung gầm, hệ thống treo,… hay rung do động cơ thì càng không thể.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Mình thấy anh rất ngu càng ngày càng nguy hiểm đấy!
Mấy anh trên đây không muốn đôi co với anh không phải là không phản biện được anh đâu nhóe.
VD:
Vì mấy con ếch mơ mộng xe giảm để mua xe ấy mà.Có 1 con ếch chạy 1 tháng có 1000km mà cũng đòi so trình chê anh lái xe

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
1 thằng mua cái loa kẹo kéo về hát suốt ngày đêm trong vòng vài 3 năm thì chắc gì đã hát hay hơn người? đặc biệt hơn, với 1 thằng tai trâu không thể phân biệt được đâu là rung do khung gầm, hệ thống treo,… hay rung do động cơ thì càng không thể.
Và 1 thằng óc bò thì ko phân biệt được đâu là sắt thép nhựa hay là tôn với cạc tông.Sao ko nói đâm đúng góc túi khí mới bung luôn đi.Anh mới cầm bằng đã cầm lái for, chú em trước giờ chắc toàn chạy xe công nông hay trâu bò gì đó nên mới ko biết xe có êm rung lắc gì ko? Mà đa phần bác nào chạy toy cũng ko quan tâm đến êm sướng gì cả,quan trọng có 4 cái bánh xe và cái hộp để đi là được :D

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Vì mấy con ếch mơ mộng xe giảm để mua xe ấy mà.Có 1 con ếch chạy 1 tháng có 1000km mà cũng đòi so trình chê anh lái xe
Ngay cả mấy bà già còn chê nữa mà.

Và, đến giờ này thì mình khẳng định luôn là anh ngu đến mức chỉ biết tính số km/tháng mà quên mất chuyện đã lái xe bao nhiêu năm.

Nhìn Avatar của anh mình nghĩ trên đây có nhiều người lái xe trước khi anh ra đời đấy ạ.

Bớt cái mồm lại đi.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Ngay cả mấy bà già còn chê nữa mà.

Và, đến giờ này thì mình khẳng định luôn là anh ngu đến mức chỉ biết tính số km/tháng mà quên mất chuyện đã lái xe bao nhiêu năm.

Nhìn Avatar của anh mình nghĩ trên đây có nhiều người lái xe trước khi anh ra đời đấy ạ.

Bớt cái mồm lại đi.
Còn thèn em thì như ko có não á nhỉ? Chạy bao nhiêu năm bằng thèn anh chạy mấy tháng à? Thèn em coi trình thèn em ăn đc máy thằng taxi ko có ẳng ghê rứa nhóc? Lái xe trước là ghê thế nhóc xem mấy thèn chạy xe công 9x á? Nhóc phải gọi nó = cụ luôn chứ anh.Chú nói chuyện như 1 đứa con nít mới lớn, ngon lên cầm x công chạy kìa, tuổi với đồ, xàm lông,trình còi mà cứ to mồm, ko biết đã chạy đc bao nhiêu xe, hay công tử nhà nào đua đòi chạy xe đi dạo cà phê mả cứ thích gáy to

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Còn thèn em thì như ko có não á nhỉ? Chạy bao nhiêu năm bằng thèn anh chạy mấy tháng à? Thèn em coi trình thèn em ăn đc máy thằng taxi ko có ẳng ghê rứa nhóc? Lái xe trước là ghê thế nhóc xem mấy thèn chạy xe công 9x á? Nhóc phải gọi nó = cụ luôn chứ anh.Chú nói chuyện như 1 đứa con nít mới lớn, ngon lên cầm x công chạy kìa, tuổi với đồ, xàm lông,trình còi mà cứ to mồm, ko biết đã chạy đc bao nhiêu xe, hay công tử nhà nào đua đòi chạy xe đi dạo cà phê mả cứ thích gáy to
Mình không biết lái tải, xe cont.
Mà mình có khoe trình lái với lại đi hỏi người ta lái bao nhiêu km/tháng bao giờ đâu nhỉ?

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Mình không biết lái tải, xe cont.
Mà mình có khoe trình lái với lại đi hỏi người ta lái bao nhiêu km/tháng bao giờ đâu nhỉ?
Lái như mấy bà già đi chợ mà cũng biết phân biệt rung lắc =)) 1 ngày lái 30km đi chợ mà cũng nói vè xe cơ đấy