Hạng C
18/1/11
509
786
93
Em cũng đã trải nghiệm điểm này rồi, bổ sung thêm những điểm còn khiếm khuyết để các bác có thông tin đầy đủ hơn, tránh bị thất vọng khi đến đây:
  • Ăn sáng: em tham gia vào đám đông giành giật, vật lộn hơn 30 phút để kiếm được bữa sáng (bánh mì ốp la).
  • Mang thức ăn vào thì các kiểu phụ thu: thức ăn 20K/người, bia 50K/thùng, bla bla..
  • Buổi trưa: em vật vã trên ghế tựa dưới gốc cây để tranh thủ chợp mắt vì không thể chui vào lều (quá nóng).
  • Buổi chiều: xếp hàng chờ đến lượt tắm nước ngọt, chờ hoài ko có phòng tắm đành tranh thủ đi tắm ở vòi nước lộ thiên. Trong lúc tắm thì nghe một bác khách lầm bầm dm xà bông gội đầu mà nó cũng lấy mất.
  • Buổi tối: nhạc ầm ĩ đến nửa đêm bung hết cả tai với các thể lại nhạc dance thập cẩm.
  • Sáng ngủ dậy: mất mịa nó cái bọc đồ ướt tắm hôm trước treo trên cây trước lều. Báo nhân viên thì được trả lời qua loa với đại ý là hành lý tư trang tự giữ lấy.
xac nhan su that nay
hom mung 3 tet co den o va that vong

Hạng B2
2/7/11
206
14
18
cocohomestay là tiền thân của coco beachcamp hiện nay. các bác theo dõi coco beachcamp tại facebook cùng tên nhé.
coco beachcamp là mô hình open air và free and easy, vì vậy sẽ có thể phù hợp và chưa phù hợp với 1 số khách..trước Tết vừa rồi, tại đây đã có các bungalow kiểu với kích thước nhỏ và có 1 số tiện nghi tối thiểu như máy lạnh, phòng tắm riêng, tuy nhiên số lượng chưa nhiều. mấy lần trước về, em có khảo sát với các khách đến chơi và lưu trú, các bạn trẻ khá thích thú với mô hình free and easy như thế này vì các bạn được tự do lựa chọn việc ăn gì, uống gì...
chủ ở đây là anh của mình, Tết vừa rồi em lên chơi nhưng đông khách quá nên vào quầy pha chế phụ.
đúng là phong cách của các nhân viên chưa thân thiện, tuy nhiên các bạn đã làm việc chăm chỉ để có thể không bị quá tải và khách không phải đợi lâu...
em sẽ ghi nhận những ý kiến của các bác và góp ý để nơi này ngày càng hoàn thiện và thân thiện hơn...
Lagi là quê nhà em, nên em thường về chơi trong dịp Lễ. sắp tới , các bác có ý đến đây chơi và có những góp ý gì , vui lòng gởi góp ý cho em theo địa chỉ email: [email protected]
xin lưu ý: em không có lợi ích kinh tế gì ở chổ này, vì vậy tất cả là khách quan và với mong muốn mọi người có 1 điểm đến thân thiện và thoải mái tại Lagi.

Tập Lái
27/12/15
45
20
8
44
Đọc bài thớt thấy cũng hay dự định sẽ quay lại lagi chuyến nữa, nhưng đọc comment rồi thì hỡi ơi!!! Em cũng hàng băm rồi chỉ muốn relax thật sụ thôi , mong bác @bactrungnam sau khi đọc comment rồi nên có những thay đổi cần thiết , hóng feedback sau sẽ tốt lên

• Like
Reactions: dyldn39
Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
Đọc bài thớt thấy cũng hay dự định sẽ quay lại lagi chuyến nữa, nhưng đọc comment rồi thì hỡi ơi!!! Em cũng hàng băm rồi chỉ muốn relax thật sụ thôi , mong bác @bactrungnam sau khi đọc comment rồi nên có những thay đổi cần thiết , hóng feedback sau sẽ tốt lên
đồng ý, đi chơi như vậy thì thôi ở nhà cho khỏe

Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Gởi bác chủ Beachcamp, đã gọi là kinh doanh mà có suy nghĩ không có lợi ích kinh tế thì không thể có dịch vụ tốt đuợc. Em mong bác làm ăn thuận lợi tiền vào như nuớc nữa là khác, nhưng phải đi kèm với dịch vụ tốt. Các nhóm trẻ thì có thể thích trải nghiệm nhưng rồi bạn trẻ cũng có gia đình con cái thì mô hình của bác không đáp ứng đuợc rồi lại chia tay. Ngoài việc tiếp thu ý kiến thì em nghĩ bác nên đặt mình ở vị trí khách đến và tự trải nghiệm, tự nâng cấp nó hay hơn là chờ than phiền gì rồi nâng cái đó. Những khu resort có sao nó ít khi chờ khách than rồi mới nâng cấp lắm. Vài lời chia sẻ mong bác suy nghĩ, khi đủ review tốt em sẽ ra thăm bác. Vợ con ngủ phòng lạnh còn em ra lều cho thoả chí...

• Like
Reactions: Fordescape
dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Tình hình đã khá hơn chưa, hay vẫn như cũ. Có bác nào cập nhật tình hình giúp.

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
mùng 2 em có đến đây chơi . Dự định là sẽ ở lại chơi 2 bữa nhưng khi mình vô thì báo hết phòng cho đến mùng 10 , nên mình vào resort Ba Thật nhưng trong lòng thấy thiếu thiếu khi chưa vào đó nên 20h30 mình quay lại vào chơi vì đêm đó có DJ . Lần đầu em đến và cũng là đầu tiên vào buổi tối và em chỉ chơi đến 23h em về nên kg biết ban ngày có đẹp hơn kg , dv trước đó ra sao nhưng nhận xét ban đầu thì ban đêm phong cảnh cũng lãng mạng và càng đẹp hơn khi cái chữ BEACH PARTY được đốt cháy . Về số lượng phòng thì quá ít , hình như theo cá nhân em nhận xét thì ở đây kinh doanh hơi thiên về " thiên nhiên " vì số lượng lều nhiều hơn số lượng phòng có được . Đó là những gì em cảm nhận khoảng 3 giờ trong đó nên nhận xét chủ quan theo khía cạnh quang cảnh , lượng phòng , lều , còn những vấn đề khác thì em kg bình luận

• Like
Reactions: caheo