Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Bao nhiêu t rồi mà trẩu thế? Ông kia nói tôi ko có 5tr mua đồng hồ sao ko nói? Thôi để đi mượn đã nhé
Haiz giờ em mới thức hầu bác, thú thật với bác em làm nghề bảo vệ, trông xe, mới thức tới sáng với bác được, nên bác muốn cà vẹt chiếc nào thì nói em, em lục lại hình mà up hầu bác, còn bác muốn em chụp hình ngồi trên chiếc nào cũng phải nói em trước em đợi chủ về lấy chìa khóa đánh 1 vòng cho bác xem vậy đủ chưa.

Mà bác lúc đầu đòi cá độ với em gì đó vì bác nói bác làm thợ hồ ngày 200k, em làm mướn ngày cũng 200 coi như cũng như nhau. Tiền bạc gì tiền cá độ đó bác mua cái đồng hồ lo cho sức khỏe bác đi, bớt chửi hàng VN dùm em cái. Hoặc ít nhất bỏ cái định kiến kia đi, vì bác nghĩ mình giàu có tiền, chứ xin lỗi bác chưa chắc lái nhiều xe bằng thằng bảo vệ như em mà đòi chê xe. Mà bác khoe giàu chắc cũng chả bằng cái móng chân hàng xóm em. Nên thôi ngưng chửi nhé, người giàu vẫn uống Vinamilk với đi Bitis đơn giản vì họ thích vậy thôi anh, nhưng mà anh ko biết cái đồng hồ em mang bao nhiêu tiền mà bảo con seiko automatic anh mắc hơn nên mới đợi coi cái hành thôi ạ... Tội anh.

Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Làm cái gương này lên mấy em gái còn chịu leo lên xe của anh không vậy, ko leo lênxao biết có cọc 500k ở hộc để tay?
Hic, lâu quá ko nhớ comment gì mà anh nói tới cọc 500k ko nhớ gì cả!!!

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Hic, lâu quá ko nhớ comment gì mà anh nói tới cọc 500k ko nhớ gì cả!!!
Vãi anh hôm bửa bảo cua gái chỉ cần cọc 500k ở học để tay rồi có khoe hình cọc tiền mà.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Người Trung Quốc nhìn Vinfast cũng như người Việt mình nhìn xe Trung Quốc, đôi khi họ đánh giá xe mình còn tệ hơn vì nền tảng ko bằng. Không chê Vinfast nhưng có lẽ điều gì cũng cần thời gian chứng minh, Vinfast cũng ko ngoại lệ, nếu chào giá cao thì cũng đi vào con đường của Bphone.
Giá cao gì Bác. Giá vậy là yêu nước nhất rồi đấy, thương dân mình nghèo nên phải bù lỗ cho một chiếc mấy trăm triệu đấy...
Bán vì đam mê chứ lời lỗ gì