Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Thấy các bác khoe dữ quá, e có cái này khoe có được k?
Dư luận so sánh SUV VinFast với SUV Trung Quốc Brilliance V7; các bác nghĩ gì?

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Tóm lại thế này:
1 anh mang giày chạy bộ đẩy tạ 140kg rồi hùn hụt trên máy đi bộ với 3 đôi Adias xịn mà đế giày không mòn dù tập gym 1 tuần 2 lần. Ảnh có nhiều tiền hơn cái đồng hồ thể thao năm triệu để mua 1 hộp sữa ngoại uống cho có có thân hình 6 múi chứ sữa VN là nước lã, giày Bitis như cc do bong keo rớt đế (chủ yếu bỏ hộp không mang rớt là phải). (Vẫn chưa thấy 6 múi ảnh đâu)

Thật ra cũng chưa biết thân hình ảnh sao với chạy bộ được mỗi tuần bao nhiêu KM vì không có dư tiền mua cái đồng hồ để đo thành tích. Mặc dù dư tiền để mang đi cá độ banh bóng và uống hộp sữa hơn cái đồng hồ. (Vẫn chưa thấy cái đồng hồ seiko automatic srp ảnh đâu).

Hồi xưa ảnh đi xe Nhục, sau về đội anh @hoadat chạy xe Hèn (Cerato 1.6), và đang bàn luận về VinFast như ccc chỉ là hàng mác Việt Nam thép TQ, máy liên hiệp quốc chỉ đáng giá 300 triệu = 1/2 con xe ảnh đang đi thôi, chứ không phải như Vin quảng cáo là thiết kế Ý, khung gầm Đức, hộp số ZF, máy BMW. Nên anh nào mua xe Vin là ngu dù nó mắc vì chỉ góp phần làm nhục thêm đất nước khi ủng hộ những sản phẩm đó.

Ngoài ra ảnh có kêu em chạy đi mượn cái cà vẹt xe Đức để chụp, may chạy cả buổi chiều mới kiếm được cái cà vẹt chụp lên cho vừa lòng ảnh.

Em xin hết phần tổng kết.

Giá con Vinfuc tầm 7 chăm (bằng Joyte) mà bảo hành 5 năm 200.000km thì mình bán wate tầu bán thận mua liền.... Việt Nam! Nói là làm.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Anh đi Wave tàu là vô hội rồi, cơ mà anh có chửi hàng VN không cái đã để em còn biết anh phía nào tránh lạc đạn
Cũng tùy thằng. Bkav e k chửi nhưng k tin. Vin thì e tin cách làm của nó

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Cũng tùy thằng. Bkav e k chửi nhưng k tin. Vin thì e tin cách làm của nó
Bên bất động sản vin còn ko ai tin kìa.Bên đó đoán anh vượng hết vốn làm xe để vay vốn.Thông tin bên topic vincity.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Bên bất động sản vin còn ko ai tin kìa.Bên đó đoán anh vượng hết vốn làm xe để vay vốn.Thông tin bên topic vincity.
Anh ơi em mượn được cái cà vẹt rồi, anh gửi cho em xem cái đồng hồ anh với, em ngưỡng mộ anh lắm.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Anh ơi em mượn được cái cà vẹt rồi, anh gửi cho em xem cái đồng hồ anh với, em ngưỡng mộ anh lắm.
Thực ra cũng ko định bóc phốt ấy đâu mà ấy lì quá nên anh đành phải nói :
Cái đăng kiểm chú đưa năm xe sx 1975,mà cà vẹt đăng kí 2018? vậy ở đây có 2 trường hợp xảy ra :
1 là chú mua cái xe cà tàng đã chạy 45 năm??? điều xảy khó xảy ra lắm.Nên sẽ có trường hợp 2 là chú em đơn giản lấy hình trên mạng hoặc mượn 2 cái khác nhau.Vậy chú em ko có xe,ko có thì đừng có khoe và nói chuyện xe cộ hèn nhật ở đây nhé nhóc.Còn riêng anh chú có thể tìm bài đánh giá cerato và vios vì 2 con này anh đi mòn diễn đàn có topic rồi nhé nhóc.Chú em sống ảo quá đấy.
Đây là comment cuối cùng của anh với nhóc vì anh cảm thấy chú ko xứng nói chuyện với anh.Nếu muốn nói chuyện tiếp với anh thì đưa ra 3 cái cà vẹt chứng minh và bằng lái ngay đi.Rồi chúng ra nói tiếp.Ráng mượn đi hỉ đừng có đi mượn cái đăng kiểm ko mà mất cả buổi chiều nhé.