Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
13/2/12
13
5
3
Bác Dẫn có cái lều gắn trên mui xe pro quá, Bác có thể chỉ cho em mua ở đâu được kg ah? Bao nhiêu tiền vậy Bác ?

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/11/06
776
457
63
Bác thích thì đến nhà xem hàng, giá củng rẻ thôi so với chất lượng.

Tập Lái
22/4/14
5
1
1
Vào topic này em thích cái món xuồng hơi rồi đấy, mặc dù nơi em ở chẳng có biển hay sông suối gì cả (Tây Ninh). Hy vọng các bác có thể tư vấn thêm những gì em chưa biết để tự sắm cho mình 1 chiếc thuyền ra hồn phượt phọt cùng các bác... Trên mạng đang rao bán động cơ Yamaha 20 HP, nhìn còn khoảng 80%, giá 12tr. Theo kn các bác động cơ cũ như thế lượng tiêu hao nhiên liệu khoảng nhiêu km/lít xăng (hay 1h/lít xăng), hôm trước có nghe bác nào nói chạy 135km tiêu hao 30 lít như vậy có đúng ko. Mới tham gia diễn đàn nên còn hoc hỏi nhiều thứ từ các bác, nhất định e sẽ sưu tầm 1 em đưa lên Núi Bà phóng xuống hihi... í lộn đưa vào hồ Dầu Tiếng tham quan, khám phá, chụp ảnh.... Thanks các bác.

Hạng B2
8/8/05
499
262
63
kimtanhoa nói:
Vào topic này em thích cái món xuồng hơi rồi đấy, mặc dù nơi em ở chẳng có biển hay sông suối gì cả (Tây Ninh). Hy vọng các bác có thể tư vấn thêm những gì em chưa biết để tự sắm cho mình 1 chiếc thuyền ra hồn phượt phọt cùng các bác... Trên mạng đang rao bán động cơ Yamaha 20 HP, nhìn còn khoảng 80%, giá 12tr. Theo kn các bác động cơ cũ như thế lượng tiêu hao nhiên liệu khoảng nhiêu km/lít xăng (hay 1h/lít xăng), hôm trước có nghe bác nào nói chạy 135km tiêu hao 30 lít như vậy có đúng ko. Mới tham gia diễn đàn nên còn hoc hỏi nhiều thứ từ các bác, nhất định e sẽ sưu tầm 1 em đưa lên Núi Bà phóng xuống hihi... í lộn đưa vào hồ Dầu Tiếng tham quan, khám phá, chụp ảnh.... Thanks các bác.
bác chụp hình cái máy lên anh em dễ tư vấn hơn. em nghĩ xăng tốn không đáng kể, quan trong máy vận hành tốt, giật 1 cái nổ ok.

Tập Lái
22/4/14
5
1
1
ZIZON nói:
kimtanhoa nói:
bác chụp hình cái máy lên anh em dễ tư vấn hơn. em nghĩ xăng tốn không đáng kể, quan trong máy vận hành tốt, giật 1 cái nổ ok.
Đây ạ, con Su 20HP chứ ko phải Ya, chủ hàng nói giật 1 phát nổ, giá 12tr chưa fix, máy đang ở HN. Các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp nhé.

Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM
Tiếc thật e công việc nhiều. Không tham gia được gần năm nay xuồng bỏ xó các bác đi chơi vui thật

Hạng B2
8/8/05
499
262
63
viettuan27 nói:
Tiếc thật e công việc nhiều. Không tham gia được gần năm nay xuồng bỏ xó các bác đi chơi vui thật

Phat anh 1 thung bia cho dot off lan toi.

Hạng B2
22/2/13
139
218
43
Em mê cái môn xuồng hơi và được đi du lịch sông nước như các anh lắm nên đã mon men lấy bằng lái thủy nội địa và cano cao tốc được vài năm. Nhưng do điều kiện vẫn chưa đầu tư được một chiếc xuồng hơi. Hy vọng sẽ sớm được tham gia những chuyến đi tuyệt vời với các anh!

Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM
ZIZON nói:
viettuan27 nói:

Phat anh 1 thung bia cho dot off lan toi.
ok cho 2 thùng luôn ko biết nhậu còn bày đặt hihi

Status
Không mở trả lời sau này.