Hạng B1
24/12/16
51
69
18
54
HI all:
Kế hoạch bị Phá Sản rồi ạ
Dự là đi xuyên tết nhưng dịch bệnh quá, đi rồi sợ dính về bị cách ly 21 ngày là bung nồi cơm, nên Vợ cả không chịu đi. Mong anh em có ai đi thì cũng cân nhắc nhé
Chúc cả nhà có cái tết vui vẻ đầm ấm

Hạng D
30/7/16
2.633
57.788
113
Số 3 ĐL - Măng Đen chạy trong ngày căng à nhe.
Chắc lộ trình chủ thớt tính đi ĐL- BMT- Gialai- Măng Đen. Toàn đường đèo, 1 ngày thì phê đấy!

Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
Cho em hỏi Khu vực biển. Thì bãi nào camping cắm trại ăn toàn. Ngủ và tắm và chơi. Ăn thì mang theo.
Sau gần 50 năm thử xem ko đón tết giao thừa cùng đại gia đình, hắn sướng hay buồn cỡ nào. Người lần đầu đi bụi hỏi thăm anh em. Đa tạ
Bạn search gg map ở khu dốc lết á, mình thấy có 1 khu cắm trại bãi biển , bạn liên lạc rồi đi thử về review cho mình với nha

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
Em hóng hành trình các bác vậy. Em tính mùng 2 lên daklak - komtum - phú yên đi ven biển về Bình Dương chơi đến mùng 6

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Số 3 ĐL - Măng Đen chạy trong ngày căng à nhe.
Chắc lộ trình chủ thớt tính đi ĐL- BMT- Gialai- Măng Đen. Toàn đường đèo, 1 ngày thì phê đấy!
Hehe Không sao đâu mấy Bác - Em vừa đi về tết Dương lịch chặng này nha: Từ Điện Biên đèo Phadil qua Muong Lay phang qua Ô Quỳ Hô ghé Sapa.... Lao dốc về Yên Bái ... Hòa Bình...
Cái đèo trên này nó lạ lắm ôm cua liên tục ... Đi một chuyến về thay thuocs lái rotuyn.... đánh lái liên tục (Hehhee - chạy thành phố xe ko nghe gì kêu gì lạ. Đi núi về kêu lạ ...mới hay)

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Bạn search gg map ở khu dốc lết á, mình thấy có 1 khu cắm trại bãi biển , bạn liên lạc rồi đi thử về review cho mình với nha
Nếu phải lang thang đón giao thừa thì năm nay nên Joint ở đâu mấy Anh OS ??? ( Em nghĩ như các nước bị nặng Covid. Mỗi xe ôto du lịch gia đình là một pháo đài chống Covid - cứ 5K khi phải giao lưu trục tiếp với xã hội và di chuyển xe cá nhân. Sao các Bác cứ quá lo lắng nhỉ - Như kiểu sống chung với lũ và kiểu thục hiện nếp sống mới mùa Covid)

• Like
Reactions: Hải Trần
Tập Lái
31/12/20
5
0
1
49
Nếu phải lang thang đón giao thừa thì năm nay nên Joint ở đâu mấy Anh OS ??? ( Em nghĩ như các nước bị nặng Covid. Mỗi xe ôto du lịch gia đình là một pháo đài chống Covid - cứ 5K khi phải giao lưu trục tiếp với xã hội và di chuyển xe cá nhân. Sao các Bác cứ quá lo lắng nhỉ - Như kiểu sống chung với lũ và kiểu thục hiện nếp sống mới mùa Covid)
Thích lắm bác , nhưng chỉ sợ bị chặn và quay đầu . Còn qua được khi về lại phải 21 ngày thì toi nồi cơm

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Thích lắm bác , nhưng chỉ sợ bị chặn và quay đầu . Còn qua được khi về lại phải 21 ngày thì toi nồi cơm
Đôi khi mọi thứ làm cho ta sợ. Ở đâu ngồi đấy tốt, nhưng chưa hẳn là đúng.... Năm rồi khi làn Covid thứ 1 và 2 xẩy ra. Gần như khúc Miền Trung là cấm, mà cấm thì đi kiểu chi. Nhưng em vẫn đi, và thực hiện nghiêm túc, các chốt chặn hoạt động. Tuy nhiên nếu nói một từ ĐEN thì ngồi hay đi cũng dính.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Tour em:
25: BMT
26: Kontum
27: Hội An
28: Huế
29, 30, m1: Đà Nẵng
m2: Quy Nhơn
m3: Nha Trang
m4: SG
Vì Covid nên nhà em hủy BMT & Kontum, chuyển thành Phan Rang, Tam Kỳ và chiến như hoạch định.
Vài hình ảnh báo cáo các bác:
Du xuân 26 âm lịch đến 4 tết SG-Đà Lạt-Măng đen-Bình định-Nha Trang-SG