Hạng B2
1/12/17
131
57
38
45
Đọc bài viết thấy hấp dẫn quá đang dự định đăng ký. Ngờ đâu dịch ùa tới.
Thôi hẹn lại dịp khác các bác ơi. Chung tay chống dịch cho đất nước yên bình xong anh em ta còn nhiều cơ hội để vui chơi mà.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Cho em hỏi Khu vực biển. Thì bãi nào camping cắm trại ăn toàn. Ngủ và tắm và chơi. Ăn thì mang theo.
Sau gần 50 năm thử xem ko đón tết giao thừa cùng đại gia đình, hắn sướng hay buồn cỡ nào. Người lần đầu đi bụi hỏi thăm anh em. Đa tạ

Hạng D
22/1/19
4.069
6.727
113
Dịch rồi mấy bác ơi. Nên consider lại vì tới GL thời điểm này có vẻ thiếu an toàn. Trên đó hồi giờ chưa bị dịch nên thấy phản ứng còn yếu ớt và lúng túng lắm. Hôm qua phải điều thêm đội ngũ từ 3 thành phố lớn lên hỗ trợ. Không biết vài ngày tới có khả quan hơn không ... Nếu không kiểm soát được thì nguy cơ cao sẽ lây sang các tỉnh lân cận như Bình Định, Đak Lak, Kon Tum :(

• Like
Mình cũng xuất phát từ Aeon tân Phú nhưng lịch đi khác bác chút xíu.
1/ 27 Tết xuất phát và ngủ BMT
2/ 28 tết ngủ KonTum
3/ 29 tết ngủ Măng Đen
4/ 30 tết ngủ Bình Định
5/ Mùng 1 tết ngủ Nha Trang đến mùng 2
6/ Mùng 3 tết Nha Trang Xì gòn - ngủ ở nhà
Bác cho hỏi là đón giao thừa ở Bình Định có gì vui không nhỉ vì là lần đầu đón giao thừa ở nơi không phải nhà mình nên cũng lo lo
Tết năm vừa rồi (2020) nhà mình đón giao thừa ở Quy Nhơn - Bình Định rất vui, xem bắn pháo hoa ở Quảng trường. Giá sinh hoạt như ngày thường (trừ KS), không khí rất yên bình, thành phố cũng nhỏ đi lòng vòng một hồi là hết.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
16/4/16
755
954
98
Vũng Tàu
Dịch rồi mấy bác ơi. Nên consider lại vì tới GL thời điểm này có vẻ thiếu an toàn. Trên đó hồi giờ chưa bị dịch nên thấy phản ứng còn yếu ớt và lúng túng lắm. Hôm qua phải điều thêm đội ngũ từ 3 thành phố lớn lên hỗ trợ. Không biết vài ngày tới có khả quan hơn không ... Nếu không kiểm soát được thì nguy cơ cao sẽ lây sang các tỉnh lân cận như Bình Định, Đak Lak, Kon Tum :(
Đi thì cứ đi thôi, coi chừng lại được xướng tên, thậm chí phong thánh luôn chứ chẳng đùa

Hạng B2
29/11/15
121
52
28
51
Mình cũng thích đi như vậy nhưng không có thời gian như mấy bác..

Hạng B2
14/10/17
114
221
43
Cập nhật tình hình của nhà mềnh là Tết năm nay sẽ giống như 41 năm trước, chúc tết loanh quanh xì phố. Chuyến đi Măng Đen - Bình Định - Nha Trang sẽ dời lại vào dịp khác khi em ấy đã xa chúng ta ...

• Like