Chia Sẻ DU XUÂN MŨI NÉ

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Dạ bác Smiley đặt phòng giúp bên em rồi nhưng sao chưa thấy bác ấy thu lúa ?? :D, Bác Smiley ới...

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
tonngocnghia nói:
Dạ bác Smiley đặt phòng giúp bên em rồi nhưng sao chưa thấy bác ấy thu lúa ?? :D, Bác Smiley ới...

Mấy hôm nay em...chạy gạo bác ơi, để sáng mai có gì em ra khu TT sẽ báo bác trước, hoặc em sẽ báo bác tài khoản của em. Bác yên tâm, phòng ốc của bác xong rồi, em định để thêm vài ngày để lấy ...lãi mà:D

Tập Lái
18/12/09
24
12
3
các bác đừng ở Ánh Dương kê gà nha ,nó cho ăn sáng tệ và bực mình lắm lắm..

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
jame70 nói:
các bác đừng ở Ánh Dương kê gà nha ,nó cho ăn sáng tệ và bực mình lắm lắm..

He..he...em thì kg chơi với em này. Cám ơn bác đã thông báo!
Nói thêm 1 tí, Blue World, Ánh Dương & Đồi Sứ khởi thủy là các KDL phục vụ cho dã ngoại là chính nên đối tượng phục vụ chính là các tour DL nội địa, hình thức ăn sáng là 1 tô 1 ly . Tuy nhiên, Đồi Sứ phát triển thị trường rộng hơn & chuyển hướng sang phục vụ nghỉ dưỡng cho khách lẻ nên họ tự nâng cấp với hình thức ăn sáng buffet. Bác quen ở theo resort tiêu chuẩn nên sẽ kg quen với hình thức 1 tô 1 ly này.
Cũng nói thêm là các resort khác trong khu vực này đều chưa đạt đến tiêu chuẩn như họ đã trương bảng vì bộ máy quản lý kém, vì nhân lực thiếu trầm trọng & vì chủ đầu tư kg có họach định chiến lược. Hầu hết các resort ở khu vực này đang bị tình trạng "no dồn đói góp" mà đói thì nhiều hơn no nên họ chọn giải pháp nhân viên thời vụ =>kg đồng bộ, kg chuyên nghiệp

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.