Chia Sẻ DU XUÂN MŨI NÉ

Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
73.073
113
Resort Phan Thiết mà cũng cháy phòng sao hở trời

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
He..h..e...em đâu có "quăng lựu đạn" đâu, mấy bác ý kiếm trong Mũi Né kg ra nên phải dạt về Kê Gà đó chứ
Ngày Tết bác lên Đà Lạt, ra Phan Thiết, đuổi Nha Trang đều gặp dân...Sài GÒn kg à!!!
EM ghét nhất ngày Tết là cái gì cũng mắc mà cái gì cũng dở!

Hạng D
15/11/07
2.535
10.865
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
smileyhibiscus nói:
He..h..e...em đâu có "quăng lựu đạn" đâu, mấy bác ý kiếm trong Mũi Né kg ra nên phải dạt về Kê Gà đó chứ
Ngày Tết bác lên Đà Lạt, ra Phan Thiết, đuổi Nha Trang đều gặp dân...Sài GÒn kg à!!!
EM ghét nhất ngày Tết là cái gì cũng mắc mà cái gì cũng dở!
@Bravia : còn không mau mở Resort đi kìa ........
@Smiley :Vậy ngày tết di dâu giờ trời ,chả lẽ lại ở nhà sao ...............bác smiley ......
PS: mà ở nhà gặp mặt cái ông quạu đeo kia chắc "LỐC" cả năm quá ........

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
He..h.e..Ngày Tết mà em kg có kèo "thơm" thì em toàn nằm nhà ngủ thôi.... Bàn là Liên Xô ở nhà em nhiều lắm bác ơi, nguyên năm rồi em bị dông cả năm nên đụng đâu bể đó, đang chờ qua năm coi có gì đổi mới hay không nè!!!

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Em đang book phòng Non nước resort mà không biết nó ở đoạn nào. Bác nào biết chỉ dùm nhé, em ở mùng 3 và 4.

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Langtugia1988 nói:
ủa Bác cũng khoái cái môn ten-lít hả ?????? Thôi ở chung di nhé . Em mê môn này lắm dó .Sáng sớm dậy dợt 1 tiếng là phê lắm dó Bác ......

Em mê nhưng mà mới tò te thui bác ơi...Hay AE xách theo vợt , giày, banh ... nhân dịp thể rục- thể thao khơi xuân lun các bác nhể?
Báo cáo là em hươ hươ vợt trái trúng trái trật các bác dìu em nhé.
P/S: Các bác vào Link này search sem sao: www.phanthiet.vn

Cảnh quan và lộ trình BR->Mũi Kê Gà nữa: http://www.toitim.net/du-lich-mui-ke-ga-phan-thiet-263130.html

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Langtugia1988 nói:
@Letoan : bác dã dặt dược phòng chưa vậy??
Em chạy từ sớm đến giờ này mới về tới nhà nên chẳng còn time để book phòng nữa...Ngày mai em sẽ cố xem sao. Thanks các bác

Hạng D
15/11/07
2.535
10.865
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
tonngocnghia nói:
hehe, Em đã nhờ bác Smiley đặt được phòng rồi, cũng gỡ được kha khá lúa so với tự đặt :D, Em ở chỗ Suối Nhum mùng 4, trưa mùng 5 về rồi. Chắc gặp được bác lãng tử già :)

Bác dã nhờ bác Smiley chưa ? Bác ấy book giùm tiết kiệm dược khá tiền dấy Bác ạ. Chúc may mắn nhe .

Status
Không mở trả lời sau này.