Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
Chà..thế là từ nay vào sân bay lại phải nhìn trước ngó sau, hớt hơ hớt hải để tránh bị rình và chém!

Hạng B1
24/2/11
80
4
8
các bác thế nào chứ e là e cứ phơ phơ phóng trước mũi các chú ấy cũng chả có chú nào gọi e lại cả

Hạng D
6/3/08
3.923
8.008
113
Sàigòn
Đúng rồi, nhiều Bác chạy 4B vô sân bay chạy ẩu, dừng đậu lung tung không ra thể thống gì (chưa kể xe taxi). không bàn chuyện xxx xanh or vàng, xxx ăn bẩn hay không ăn... toàn các Bác phạm luật bị bắt cả mà!!!

Các Bác đứng chờ taxi chút là ngứa mắt ngay, em đã xuýt bị tông ngay trên đường dành cho người đi bộ, sau đó bị chửi xối xã nữa chứ!

Hạng B2
26/3/10
455
3
0
43
Vietnam,Gò Vấp HCM
Nguyễn nói:
Đúng rồi, nhiều Bác chạy 4B vô sân bay chạy ẩu, dừng đậu lung tung không ra thể thống gì (chưa kể xe taxi). không bàn chuyện xxx xanh or vàng, xxx ăn bẩn hay không ăn... toàn các Bác phạm luật bị bắt cả mà!!!

Các Bác đứng chờ taxi chút là ngứa mắt ngay, em đã xuýt bị tông ngay trên đường dành cho người đi bộ, sau đó bị chửi xối xã nữa chứ!
Bác để yên cho nó chửi ah?:mad::mad::mad:

Hạng B2
24/12/09
131
0
16
Em đả từng bị ăn quả lừa ớTSN tiện có thớt này em kể hầu các bác:
Hôm đó em đi đón người nhà xuống ga nôi địa lúc khoảng 12h30 tối, lúc đó sân bay vắng ngắt chẳng có ai cả. Em đang uống ly càphe chống buồn ngủ cho quãng đường về thì nghe điện thoại :Alo , em xuống sân bay rồi, anh chạy xe ra đón nhé. Oke... và chuyện bực mình bắt đầu từ đây
Khi em chạy xe từ bãi đỗ ra thì thấy hai đứa em và môt đứa cháu 3 tuổi cộng thêm một đống đồ đạc lỉnh kỉnh đang đứng cạnh chú bảo vệ SB. Ác một nỗi hai đứa em của em lại dẩy cả đồ đạc qua bên kia đường chỗ vỉa hè của bãi đậu xe
Bẩm sinh em vốn tuân thủ pháp luật nên em ra hiệu cho đứa em đẩy đồ về lại bên phải đường. Thấy vậy anh bảo vệ liền cười tươi ngoắc em vô ra hiệu chất đồ lên xe ngay tại chỗ anh í đứng
Em tấy kỳ kỳ vì đậu vậy là trái đường nhưng nghĩ chắc anh bảo vệ thương đứa em của en nếu đẩy đồ qua bên phải thì mệt quá , lại còn con nít nũa tronh lúc đó thì SB chẳng có xe nào cả. Nghĩ vậy em liền tấp xe vô ngay chỗ chú bảo vệ đướng để chất đồ lên xe
Em đố các bác biết chuyện gì xảy ra tiếp theo. Các bác đoán đi nhé , hồi sau sẽ rõ

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Chuyện xảy ra tiếp theo là ... bac đưa người thân về nhà an toàn rồi lên đây post bài. Hài vãi !

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
truongsonk300 nói:
113 sao lại thổi xe đang lưu thông được hả các bác??
Có 1001 cách, nếu xxxx đã muốn thổi xe đang lưu thông Bác ah