Hạng B2
16/7/07
195
0
0
RE: đưa xe ra VMC hay Euro auto ?

giá ở Euro có cao hơn VMC ko vậy các bác ?

Hạng B2
21/8/06
308
0
0

Euro giá thấp hơn, thái độ phục vụ tuyệt vời, vẫn nhưng con người ấy nhưng với đồng lương xứng đáng hơn, họ khác hẳn :)

Hạng B2
16/7/07
195
0
0

kinh qúa, nghe thấy hấp dẫn rồi, ok, em quyết định mang xe ra Euro thay vì mang ra VMC như truyền thống. Tạm biệt VMC ...

Hạng D
14/3/05
1.117
2.318
113

cho em địa chỉ đi

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: lamreuters

Euro giá thấp hơn, thái độ phục vụ tuyệt vời, vẫn nhưng con người ấy nhưng với đồng lương xứng đáng hơn, họ khác hẳn :)

Trích đoạn: BMW Z9

Trích đoạn: w63011

Euro gara địa chỉ chỗ nào hả mấy pác, gí cả có chém hơn vmc o? tks
Nếu bác mua xe ở Euro thì khi bảo dưõng giá sẽ rất phải chăng, còn nếu bác nào ko mua mà đến đó bảo dưõng thì giá sẽ cao hơn. Nhưng nói chung chất lưọng hoàn hảo, ko lo sợ bị ......lừa
Vậy là giá Euro cho xe serie 3 LD và xe nhập không phải của Euro là cao hay thấp vậy các bác????[8|]

Hạng B2
21/8/06
308
0
0

địa chỉ: 153 phố Yên Phụ, Q Tây Hồ, ngay đầu đường rẽ vào ks Sheraton và Intercontinental, tel 042430582

Hạng B2
11/11/05
166
22
18
40

Mình thấy VMC Nguyễn Biểu thái độ phục vụ cũng đâu đến nỗi đâu các bác! Tại xe mình còn bảo hành nên vẫn cứ phải vào VMC dịch vụ cũng đâu đến nỗi tệ như các bác nói đâu nhỉ? mà mình thấy ở Nguyễn Biểu xe đến sửa cũng đâu phải là ít, có hôm vào mấy anh nhân viên trong đấy bảo lịch sửa xe tuần này kín hết,hẹn đến tuần sau vào sửa , mà nhiều khi vào VMC mình cũng thấy loáng thoáng mấy a nhân viên của Euro và Quê Hương ( có đeo bảng tên hẳn hoi) vào VMC mua phụ tùng nữa cơ :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/3/05
1.117
2.318
113

Chắc đứng núi này trôn núi nọ rùi các bác ơi, ngoại trừ vấn đề giá (em nghĩ giá bmw thì ở euro hay NB đều mắc cả, có chênh lệch nhưng chắc khôn nhiều), ở NB em thấy mấy Anh như A Vân hay A gì đó rất nhiệt tình và đoán bệnh hơi bị nhanh đó, gì đi nữa thì em nghĩ bên NB người ta có kinh nghiệm hơn nhiều, chỉ sợ 1 vấn đề nữa thôi là việc quản lý A E có còn được tốt như trước đây hay không nên lo lắng về việc giao phó hết cho Bim NB hông biết có bị luộc gì hay không thôi, hay là AE cho ý kiến đánh giá Bim NB đi