Hạng B2
23/8/07
158
1
16
RE: đưa xe ra VMC hay Euro auto ?

Bác nào biết địa chỉ của Service Euro auto ở SG chỉ cho em với

Tập Lái
19/6/08
2
0
0

Trích đoạn: ngoc AMG

Bac biet tram thu phi HUNG VUONG ko?Qua day mot ti ben tay phai bac se thay thoi sevicer Euto to lam

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

em có quen 1 anh kỹ thuật của EuroAuto, được đưa đi đào tạo bên Malaysia.. anh này tốt nghiệp đại học sư phãm KT Thủ Đức, ngoài ra, thường xuyênn cập nhật kiến thức online.Hôm test BMW, chính anh ta chui dưới gầm xe kiểm tra rutin chiếc X5

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

1 lời khuyên trân tình cho bác: Đ Đ Đ (đừng đến đó) ... Nói ra bảo bôi bác ... cần bác PM e kể chuyện cho... :D:D:D

Hạng B2
11/11/05
166
22
18
40

Trích đoạn: bman

1 lời khuyên trân tình cho bác: Đ Đ Đ (đừng đến đó) ... Nói ra bảo bôi bác ... cần bác PM e kể chuyện cho... :D:D:D
O.S.P.D có kỷ niệm gì với Euro hay VMC thì post ở đây luôn cho a e tham khảo đi!! lấp lấp lửng lửng làm e cũng hồi hộp :D:D:D
@w63011: vẫn đề luộc hay ko luộc thì .. trời kêu ai nấy dạ bác ạ!! bác mang ra ngoài garage bên ngoài và mang vào trong hãng nếu gặp "kẻ gian" thì vẫn đi tong như thường bác ạ! sửa chữa ô tô chứ có phải sửa chữa xe máy đâu bác! nhiều lúc phải nằm lại đấy cho thợ người ta căng chỉnh 1 - 2 ngày .. bác có thời gian ở đấy nghía vợ 2 của bác ko? :):):D:D cái quan trọng là lòng tin của các bác .. các bác vứt xe chỗ nào mà tối về các bác ngủ ngon thì các bác cứ việc vứt thôi :D:D;)

Last edited by a moderator: