Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
Cơ hội kiếm biên bản mà CSGT lại bỏ nhỉ. Độ đèn mà dùng đúng cách ko chói thì ok xong chói thì cứ phạt cho thông não

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Mấy ông độ đèn thì cũng có chủ đích hết rồi! Lúc nào cũng muôn khoe xe mình đèn sáng nhất thôi! Lúc pha đèn còn cười hả hê nữa kìa.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Xe mẹc em (w222) thì bác muốn bật cũng ko được, bác chỉ đá pha được thôi. Cái cần gạt nó không như xe khác, gạt qua pha nó lại trở về.
kiểu như nút passing, nhấn vào buông ngón tay là nó bật trở lại.

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Mấy ông độ đèn thì cũng có chủ đích hết rồi! Lúc nào cũng muôn khoe xe mình đèn sáng nhất thôi! Lúc pha đèn còn cười hả hê nữa kìa.
đi lòe gái đó, thấy nữ nào cầm lái là nháy nháy....tưởng mình là Hans trong tokyo drift!

• Like
Reactions: Flowers hải
Hạng D
8/4/12
2.366
7.452
113
Xe mẹc em (w222) thì bác muốn bật cũng ko được, bác chỉ đá pha được thôi. Cái cần gạt nó không như xe khác, gạt qua pha nó lại trở về.
Bật núm mở đèn sang phải hướng 1h thì mới bật pha đc bác. Để auto thì nó chỉ cos thôi.

Hạng D
8/4/12
2.366
7.452
113
Thanks các bác. Lâu nay em mù quá, cứ để auto.
Vâng, tụi xe đức (Bim, Mẹc, Audi) núm chỉnh đèn thiết kế giống nhau. Lúc trước em mới lấy xe cũng ko biết làm sao để pha, lúc cần phải giữ cần xi nhan. Sau mấy lần bất tiện quá nên mới mò vào các group Mẹc như C- club, E-club, GlC- club, GL-club, youtube mới ngộ ra cách sử dụng, cách chỉnh đèn cao thấp, sang sang trái phải ..... Mẹc có nhiều tính năng giấu kỹ, chịu khó tìm tòi lòi ra nhiều cái hay lắm bác

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Vâng, tụi xe đức (Bim, Mẹc, Audi) núm chỉnh đèn thiết kế giống nhau. Lúc trước em mới lấy xe cũng ko biết làm sao để pha, lúc cần phải giữ cần xi nhan. Sau mấy lần bất tiện quá nên mới mò vào các group Mẹc như C- club, E-club, GlC- club, GL-club, youtube mới ngộ ra cách sử dụng, cách chỉnh đèn cao thấp, sang sang trái phải ..... Mẹc có nhiều tính năng giấu kỹ, chịu khó tìm tòi lòi ra nhiều cái hay lắm bác
Yes, cảm ơn bác nhiều nhé.